Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอกหน่อยครับตรงไหนคืออุณหภูมิของ CPU ครับมีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอกหน่อยครับตรงไหนคืออุณหภูมิของ CPU ครับมีรูป

ตรงไหนคือ อุณหภูมิความร้อนของ CPU สีแดง หรือ สีเขียว ครับ

ถ้าสีแดงคือ อุณหภูมิ cpu สีเขียวเป็นอะไรครับ
    Attached Files

สีแดงครับ

Comment

Originally posted by tatonsanooker View Post
      ตรงไหนคือ อุณหภูมิความร้อนของ CPU สีแดง หรือ สีเขียว ครับ

ถ้าสีแดงคือ อุณหภูมิ cpu สีเขียวเป็นอะไรครับ
      ในวงกลมสีแดงคือ อุณหภูมิของ CPU ของท่าน หน่วยเป็นองศาเซลเซียส
      ส่วนวงกลมสีเขียวเป็นอุณหภูมิของ CPU ในหน่วย องศาฟาเรนไฮต์
      33 C = 91F
      หาได้จากสูตร F-32=1.8C
      C= อุณหภูมิองศาเซลเซียส
      F= อุณหภูมิองศาฟาเรนไฮต์

ค่าในวงกลมเป็นค่าอุณหภูมิปัจจุบัน ณ ขณะนั้นครับ..ไปละ

Comment

Originally posted by teamdell View Post
        สีแดงครับ
        ทั้งแดงและเหลือง เอ้ย! ไม่ใช่ เขียว เป็นของ CPU ทั้งคู่แต่คนละหน่วยนะครับ..เป็นค่าปัจจุบันนะครับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
          X