Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลม CPU Phenom II X6 1055T ดังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลม CPU Phenom II X6 1055T ดังครับ

ผมใช้่ CPU Phenom II X6 1055T เวลาเปิดเครื่องไปสักพัก มันจะดังผมรู้สึกรำคาญ มากเลย -*-

ควรจะเปลี่ยน หรือทำไง กับมันดี ครับ ช่วยแนะนำทีครับ เป็นพัดลม มาเดิม ๆ เลย

ปล.ถ้าเปลี่ยน รบกวนช่วยบอกราคา กับ สถานที่ ซื้อให้ด้วย ครับ ขอบคุณ คับ

เปลี่ยนยกซิ้งครับ cm212+

Comment

เอาสำลีอุดหูครับ

ปล.ขำๆครับ

Comment

เปลี่ยน ฮิตซิง ดูคั บ

ลองแล้ว "เงียบ ขึ้นเลย "

Comment

ตัว cm212+ นี่คือ cooler master hyper 212 plus ใช่ไหมครับ ราคาประมาณเท่าไหรครับ

Comment

Originally posted by holizontal View Post
            ตัว cm212+ นี่คือ cooler master hyper 212 plus ใช่ไหมครับ ราคาประมาณเท่าไหรครับ
            ราคาประมาณ 1000 ทอน 10 บาท

Comment

ของผมก้อดังครับและร้อนมากด้วย เลยจัด cooler master v6 gt ให้มันครับเงียบเลยทีนี้ ^^

Comment

ขอบคุุณ ครับ ที่แนะนำ ^^

Comment

Originally posted by most8888 View Post
                  ของผมก้อดังครับและร้อนมากด้วย เลยจัด cooler master v6 gt ให้มันครับเงียบเลยทีนี้ ^^
                  ใช้ CM V6 GT เหมือนกันครับ เงียบ และ เย็น ^^

Comment

แล้ว CM V6 GT ราคาประมาณเท่าไหร ครับ

Comment

Working...
                    X