Announcement

Collapse
No announcement yet.

D link 2640bt ต่อ ทรู ใครรู้บอกหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• D link 2640bt ต่อ ทรู ใครรู้บอกหน่อยคับ

คือผมนั่งทำตามขั้นตอน(มือใหม่คับ)ก็ทำตามมาเรื่อยๆอะคับ จะมาติดอยู่ตรง user กับ password
    มันต้องใช้ อะไรอะคับ
    ถามต่อ
    จากที่ผมไปอ่านมา 2640 bt รุ่นนี้ มันจะเล่นเกมdota ห้องเดียวกันไม่ได้เหรอ คับ
    เพิ่งซื้อมาวันนี้เอง สงสัยคงจะเสียตังป่าวๆแน่เลย

เป็น user กะ pass ที่ทางทรูให้มาอ่ะครับ
    ถ้าให้ง่ายก็ใส่แผ่นซีดีเลยครับ
    ผมว่ารุ่นนี้ก็ดีนะ แต่หาพัดลมให้มันหน่อยก็ดี (ร้อนไปหน่อย)

Comment

Working...
    X