Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวไหนน่าเล่นสุดคับ Thermolab Baram,COOLERMASTER V6 GT,COOLER MASTER V8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวไหนน่าเล่นสุดคับ Thermolab Baram,COOLERMASTER V6 GT,COOLER MASTER V8

ที่มองๆไว้ก็มี 3 ตัวนี้ครับ

ตัวไหนน่าเล่นที่สุดอ่ะคับ ขอแบบ เย็นจับใจเลย เพราะอุณภูมิในห้องตอนกลางวันร้อนมากเลยคับ อยู่ราวๆ 37-38 องศา อ่ะคับ เปิด 24 ชม

ถ้าเป็นผมเลือก V6 GT เท่ห์ย็น ^^

แต่ผมเชียร์ Super MeGa หล่อเย็น 55+

ตัวใหม่ครับทางบริษัทพี่เค้าเพิ่งนำเข้ามาลอง PM ไปถามดูครับ ถ้าสนใจมาเข้าคลับกันนะครับ ^^

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post20418533

Originally posted by hotbullet View Post
    สวัสดีครับเพื่อนๆ วันนี้ผมเพิ่งได้ Sample ของ Super Mega มาครับ
    เลยถ่ายรูปให้ดูก่อน ส่วนเรื่องผลเทสนั้น ให้ OCZ เทสให้ดูดีกว่าครับ เพราะเขาเจ๋ง และมี CPU หลายตัวครับ

กล่องเหมือน MegaShadow ในตำนานจริงๆเลยครับ

Oh ใช้พัดลม 14CMs ก็ได้

Fins Copper ดูสวยดี แต่จะเย็นแค่ไหนยังตอบไม่ได้ครับ
    Last edited by siamauto; 26 Sep 2010, 08:09:33.

Comment

Originally posted by siamauto View Post
      ถ้าเป็นผมเลือก V6 GT เท่ห์ย็น ^^

แต่ผมเชียร์ Super MeGa หล่อเย็น 55+

ตัวใหม่ครับทางบริษัทพี่เค้าเพิ่งนำเข้ามาลอง PM ไปถามดูครับ ถ้าสนใจมาเข้าคลับกันนะครับ ^^

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post20418533
      ค๊าบบบบ เก็บไว้พิจารณา คับผม

Comment

แล้วระหว่าง วี8 ก่ะวี6 ตัวไหนดีก่าอ่ะคับ

ใจอยากได้ บาแรม แต่ไม่มีพัดลม เหน ฟินมันทองแดงด้วย อ่าคับ

Comment

V6 GT เย็นมาก บอกได้แค่นี้ต้องลอง

ของเค้าดีจริง ๆ

Comment

สงสัย มีได้เสียกันแน่นอนเลยคับ วี6 สวยดีนะคับชอบดีด้วยอ่ะ

ไม่เทอะทะเหมือน วี10

Comment

พี่ๆคนไหน คิดว่าตัวไหนดี มาเม้นกันได้นะคับ

Comment

ถ้าเอาสวย oc ไม่เยอะมาก V6 ก็ดีครับ
                แต่ถ้าเอาประสิทธิภาพ ก็ venomous x, halem, 120 extreme

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
                  ถ้าเอาสวย oc ไม่เยอะมาก V6 ก็ดีครับ
                  แต่ถ้าเอาประสิทธิภาพ ก็ venomous x, halem, 120 extreme
                  Thermalright TRUE Copper Ultra-120ที่เสนอมาโดนมากเลยครับ ทองแดงยกตัว ชอบมากเลยคับไม่ทราบพอจะหาซื้อได้ที่ไหนหรอคับ

Comment

Last edited by puyzeeds; 28 Sep 2010, 23:04:24.

Comment

Last edited by puyzeeds; 28 Sep 2010, 23:04:41.

Comment

Last edited by puyzeeds; 28 Sep 2010, 23:05:39.

Comment

ไม่ทราบว่าตัวนี้หาซื้อได้ที่ไหนบ้างคับ แล้วราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่

แล้วใส่กับ 1156 ได้มั้ยคับ want มากๆๆๆเลยคับผม

รู้สึกเกิดมาคู่กับตัวนี้เลยอ่ะคับ

Comment

V6 ครับ สวยเย็นใหม่กว่าด้วย

Comment

V6 GT อีกเสียง ^^

Comment

Working...
                              X