Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามทีครับ LOST PLANNET

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามทีครับ LOST PLANNET

ไอตัว green eye ฆ่ามันยังไงอะคับ misson6 ที่เราต้องใช้หุ่นยนต์ยิงมันอะคับ

ยิงสีเขียวหมดตัวมันแล้วอะ ทั้งตัว ตรงหัว ยิงหายหมดแย้ว เลือดมันเหลือนิดนึง ยิงไม่เข้า ไม่รุ้ว่า

ยิงตรงไหนต่อค้าบ ม่องหลายรอบแย้ว

ยิงที่หัว ไอตรง 4เม็ดนะแหละคับ พอมันแตกหมด มันจะกลายเป็นกลมๆใหญ่ๆ

Comment

Originally posted by lahunza View Post
      ยิงที่หัว ไอตรง 4เม็ดนะแหละคับ พอมันแตกหมด มันจะกลายเป็นกลมๆใหญ่ๆ
      ขอบคุนม๊ากค้าบ

Comment

ดันทำให้ทู้ตัวเองตก

Comment

ใช่ๆ ...ยิงครบแล้วที่หน้าผากจะมีอีก 4 จุดเขียว ยิงต่อไปอีกจะกลายเป็นจุดกลมๆ ใหญ่ๆ ต้องยิงอีกแต่เป้ายิงง่าย เพราะมันมีขนาดใหญ่ ซักพักก็จะผ่านด่านแล้วล่ะ

ขอให้หนุกนะ

Comment

เหมือนกันเลย เล่นมาสองวันแล้วยัง
            ไม่ผ่านมันเลย

Comment

ขอบคุณครับติดอยู่เหมือนกัน

Comment

ฆ่ามันได้แล้ว ตอนตารวม ๆ กัน

แนะนำปืน Granade ยิงไม่กี่ทีมันตายเลย

งงอยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by มหาชะนี View Post
                  ฆ่ามันได้แล้ว ตอนตารวม ๆ กัน

แนะนำปืน Granade ยิงไม่กี่ทีมันตายเลย

งงอยู่เหมือนกัน
                  จริงครับ ปืนนี้ไว้สำหรับฆ่าบอสตัวนี้เลยครับ

Comment

Working...
                  X