Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับไม่ทราบสาเหตุอยู่ๆเครื่องก็รีสตาร์ทเอาดื้อๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับไม่ทราบสาเหตุอยู่ๆเครื่องก็รีสตาร์ทเอาดื้อๆ

ช่วยด้วยครับไม่ทราบสาเหตุอยู่ๆเครื่องก็ขึ้นเออเร่อหน้าจอฟ้าแล้วก็รีสตาร์ทเอาดื้อๆ เป็นมา 4-5 วันแล้ว เป็นตอนเปิดเน็ตครับ ถ้าไม่เปิดก็ไม่เป็นอะไร ติดไวรัสอะป่าวครับ จะจดหน้่าฟ้าให้ดูก็ไมทันเพราะมันขึ้นหน้าฟ้าแล้วก็มีตัวเลขนับถอยหลังไม่ทันจดก็รีสตาร์ทครับ รบกวนท่านที่รู้ช่วยบอกทีครับ
    พอรีเสร็จมันก็มีข้อความขึ้นตามรูปอะครับ
    Attached Files
    Last edited by gong; 2 Oct 2007, 18:36:57.

VISTA หมดอายุอะปาว นะ

Comment

ตอนลงก็เชคแล้วไม่เห็นมันหมดอายุเลยอะครับ

Comment

Originally posted by gong View Post
        ตอนลงก็เชคแล้วไม่เห็นมันหมดอายุเลยอะครับ
        นับถอยหลัง 30 วัน อะ รอวันเดี้ยง
        *ถ้ามียาแก้ไอก็อีกอย่างหนึ่ง

Comment

Cooler master รึ งงมันไปเกี่ยวได้ยังไง

Comment

รึว่าโดน VIRUS / SPYWARE หว่า - -

Comment

Originally posted by LigerZero View Post
              Cooler master รึ งงมันไปเกี่ยวได้ยังไง
              ตั้งชื่อคอมฯตามเคสอะครับ ไม่รู้จะตั้งว่าอะไรดี ฮิฮิ

Comment

คงต้องหายาแก้ไอซะแล้วเราเฮ้อ

Comment

Working...
                X