Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเซียนโฟโต้ชอป ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเซียนโฟโต้ชอป ช่วยหน่อยครับ

ผมต้องการคนช่วยทำตราสัญลักษณ์ของทีมฟุตบอลของผมและเพื่่อนๆครับ
    ผมได้ออกแบบโดยการวาดและลงสีเรียบร้อยแล้ว(ในกระดาษ) เลยอยากจะใ้ห้เพื่อนคนที่
    เซียนในเรื่องตกแต่งภาพช่วยหน่อยครับ รายละเอียดไม่มากเลยครับ ไม่น่าจะทำยาก
    แต่ผมไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย รบกวนใครว่างช่วยหน่อยนะครับ หรือว่าใครรับจ้างทำก็ได้ครับ
    รีบใช้มากครับ เพราะจะส่งทีมไปแข่งฟุตบอล

ติิดต่อ max_coe_13@hotmail.com

0833942994 max

อัพโหลดเข้าเว็บอัพโหลดแล้ว PM ส่งภาพมาให้ผมได้ไหมครับ
    ผมจะลองพยายามทำดู

Comment

ครับ
      เดี๋ยวผมส่งไปทาง PM นะครับ
      Last edited by maxim_13; 26 Sep 2010, 16:09:13.

Comment

ไม่เข้าใจที่พูดเลยครับ ตกลงไม่เอาแล้วเหรอ ?

Comment

ต้องใช้ Illustrator ในการทำงานที่ว่า Create งานได้ดีกว่า Photoshop ครับ

Comment

Originally posted by Gcutt View Post
            ต้องใช้ Illustrator ในการทำงานที่ว่า Create งานได้ดีกว่า Photoshop ครับ

Comment

ขอขอบคุณท่าน BEG!TSU มากครับ
              สำหรับน้ำใจ งานออกมาดีมากครับผม

Comment

Working...
              X