Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมส์ Darksiders แล้วกระตุกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมส์ Darksiders แล้วกระตุกครับ

ปิดกระทู้ครับ !@#$%

สามารถแก้ไขปัญหาได้แล้วครับ

สเปคผม
    I5-750
    Palit GTX460
    Trident 2GB
    WD BLACK AAKS
    ไดล์ C ว่าง 46GB

เล่นเกมส์ Darksiders แล้วกระตุกมาก เลยครับ ไม่รู้เป้นอะไร

พอเล่นเกมส์ อื่นเช่น Metro 2033 BF Bad Company 2 F1 2010 ไม่กระตุก ครับ ลื่นครับ

พอจะมีวิธีแก้ไข หรือ เปล่าครับ ตัวเกมส์ที่ผมโหลดมา เป็นตัวเกมส์ ของ Skidrow ครับ Crack ก็ของ

Skidrow ครับ

และก็

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by PPG-GX2-SC; 2 Oct 2010, 01:04:10.

ของผมกระตุกตอนขึ้นโลโก้ แต่เวลาเล่นปรกติดีครับ การ์ดจอ 4850 ครับ

Comment

Originally posted by sateta00 View Post
      ของผมกระตุกตอนขึ้นโลโก้ แต่เวลาเล่นปรกติดีครับ การ์ดจอ 4850 ครับ
      เหมือนกันเลยครับ กระตุกเหมือนกัน ตอน Logo THQ กับ Vigil Game อ่ะครับ

แต่ พอเล่น ก็ กระตุก ครับ ผม งง มากเลย T-T

Comment

ของผมก็กระตุกตอนฉาก มูฟวี่ ฉากโลโก้ ฉากคุยกันไรพวกนี้อะครับ

แต่ตอนเล่นบู้ ไม่เปนไรครับ ลื่นดี สนุกมายมาย

win7 64bit อะครับ เหมือนกันป่วครับ

เพื่อนเล่นบน XP ของมันไม่กระตุกแหะ

Comment

Originally posted by GrenZ View Post
          ของผมก็กระตุกตอนฉาก มูฟวี่ ฉากโลโก้ ฉากคุยกันไรพวกนี้อะครับ

แต่ตอนเล่นบู้ ไม่เปนไรครับ ลื่นดี สนุกมายมาย

win7 64bit อะครับ เหมือนกันป่วครับ

เพื่อนเล่นบน XP ของมันไม่กระตุกแหะ
          ผมใช่ 7 32 อ่ะครับ T-T

สงสัยต้องรอ แพ็ทเป็นความหวังสุดท้าย

ขอบคุณคับ ^^

Comment

แต่ผมไม่ขึ้น?เลยแม้แต่โล้โก้มูฟวี่ฉากตัดไปเองเลยงง
            ทำไงครับ เล่นไม่หนุกเลยไม่มีมูฟวี่

Comment

Originally posted by odeenx View Post
              แต่ผมไม่ขึ้น?เลยแม้แต่โล้โก้มูฟวี่ฉากตัดไปเองเลยงง
              ทำไงครับ เล่นไม่หนุกเลยไม่มีมูฟวี่
              ตัว 13GB ป่ะครับ

Comment

สเปคผม

e5200 3.20 ghz
                ram 3g
                gtx 460 1g

เล่นได้ลื่นดีนะครับ ไม่กระตุก

เฟรมส่วนใหญ่อยู่ที่ 70-100

มีบางฉากที่จะหล่นไปประมาณ 34-40 อ่ะครับ สงสัย cpu ไม่ไหว

Comment

Originally posted by PPG-GX2-SC View Post
                  ตัว 13GB ป่ะครับ
                  ตัว6GB น่ะครับมันไม่ขึ้นแม้แต่โล้โก้เลย แล้วฉากมูฟวี่จะข้ามไปเองเลย
                  ส่วนตัวเกมเล่นได้ลื่นปกติ

Comment

ไม่เกี่ยวกับฮาร์ดแวร์ครับ หากว่าของคุณเทพ
                    เข้าออพชั่น เลือก เวอร์ติเคิลซิงค์ แล้วปัญหาจะหมดไป
                    ผมก็เป็นเหมือนกันลองแก้ที่ออพชั่นไม่กรัตุกอีกเลย

Comment

พอตมาห่วยก็งี้แหละ

Comment

^
                        ^
                        ^
                        เอาอิกและ

Comment

ผมซื้อแผ่นแท้มาเล่นคับ ไม่มีกระตุกตรงไหนเลย ........จิงๆ

Comment

Originally posted by empire13 View Post
                            ผมซื้อแผ่นแท้มาเล่นคับ ไม่มีกระตุกตรงไหนเลย ........จิงๆ
                            *0* ครับๆ

Comment

สเปคขนาดนี้ไม่น่ากระตุกนะครับ ของผมไม่มีกระตุกซักนิดเลยครับไม่ว่าตอนโหลดโลโก้หรือ movie ลื่นมันสุดยอด
                              Core I3 530@4.012 Ghz
                              Ram 2gbx4
                              VGA Nvidia GTS250 512 M/B

Comment

Working...
                              X