Announcement

Collapse
No announcement yet.

DarkSiders ใช้จอย USB แล้วทำไมมัน ซูมภาพเข้าหาตัวละคร ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DarkSiders ใช้จอย USB แล้วทำไมมัน ซูมภาพเข้าหาตัวละคร ครับ

DarkSiders ใช้จอย USB แล้วทำไมมัน ซูมภาพเข้าหาตัวละคร ครับ

ปรับให้มัน มองไปทางอื่นไม่ได้ มันซูมภาพมาอยู่ตรงตูดตัวละคร ตลอดเลย

เล่นไม่ได้ มีใครเป็นแบบผมมั้ยป่ะ

*-* เป็นด้วยคน ไม่มี จอย x-box
    ใช้จอยบ้านๆอยู่อ่ะ....

Comment

ได้แล้วอ่ะครับ ผมลองลง Xinput Test ดูมันหาย

แต่เล่นยากจัง เวลาเดินต้องปรับมุมกล้องตาม-*-

จะใช้ เมาส์ คีย์บอร์ด เล่นก็ กดฟัน ยิ๊ก ๆ ๆ เมาส์แทบพัง

Comment

ทำยังไงอ่ะครับ

ของผมมุมกล้องอยู่ด้านล่างตลอดเลย - -*

Comment

ลองทำตาม นี้ดูนะครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=159190

แล้วไปที่หน้า 27 จะมีคนโพสวิธีแก้ไว้ครับ ผมทำแล้วได้ผลครับ บังคับได้ปกติเลย

ปล.ตอนนี้เวปเข้ายากหน่อยนะครับ

Comment

Working...
          X