Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมประเภทอะไร ที่คิดว่า"รำคาญ"ที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โปรแกรมยัดใส้โฆษณาครับ เบื่อสุดๆ

Comment

ผมใช้ของฟรีครับเลยไม่มีสิทธิ์บ่น (ฟรียับ) 555+ ส่วน ask toolbar ที่มันชอบติดมากับโปรแกรมอื่นๆผมก็ติ๊กเครื่องหมายถูกออกครับ ทั้งเครื่องลูกค้าและของผมเอง

Comment

ประเภทที่โหลดแล้วจะต้องเสียเงินครับ หรือแบบยืมใช้ โหลดมาแล้ว หรือ ใช้ได้บางส่วน อิอิ (แบบว่าบางทีโหลดบิตไม่ได้)
        แต่ถ้าจำเป็นก็ใช้ของแท้นะครับ อิอิ

Comment

pop up ต่างๆ
          และ
          ark toolbar แต่เราก็ไม่ต้องเลือกลงก็ได้ ตอนแรกคิดว่ามันบล็อคให้ลงอย่างเดียว

Comment

Originally posted by Pause_Bra View Post
            pop up ต่างๆ
            และ
            ark toolbar แต่เราก็ไม่ต้องเลือกลงก็ได้ ตอนแรกคิดว่ามันบล็อคให้ลงอย่างเดียว
            บางทีมันไม่ทันกดหรอกครับ บางโปรแกรมเคยติดตั่งเเล้วมันไม่มีก็ next อย่างเดียว
            เเต่พอกับไฟล์ install หรือเวอร์ชั่นใหม่ กลับมีเฉยๆเลย
            อย่างเช่น Kmplayer เมื่อก่อนมีที่ไหน
            เดียวนี้มาไงก็ไม่รู้

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
              ask toolbar ครับ
              รำคาณที่สุดไม่ว่าจะลงโปรแกรมไหนก็ตาม
              เเล้วบอกว่า ยอดคนเข้าใช้บริการสูงสุด
              หลอกคนเข้านะสิไม่ว่า

Comment

Working...
              X