Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรี่องSATA ใน P4.800SE มันถอดเข้าออกในขณะเปิดwindowsไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรี่องSATA ใน P4.800SE มันถอดเข้าออกในขณะเปิดwindowsไม่ได้

sata/2ตัวที่ผมจะถอดเข้าถอดออกมันก็เป็นตัวที่ไม่ได้ใช้บู๊ท แต่เวลาถอดหรือใส่ล้ว windows มันจะค้าง เวลาจะใช้ต้องreboote ตลอดเลย ในไบออสก็ปรับแล้ว
    ใครเคยใช้ใหมครับ ปกติผมก็ใช้มันกับ p35 sd3r อยู่ครับมันก็ทำได้

ม่ายมีใครรู้เลยหรือ เห็นมีใช้บอร์ดนี้กันหลายๆ คน คีอสงส้ยว่าเป็นกับวินโดส์หรือต้องอัพไบออส แต่บอร์ดหมดประกันแล้วไม่อยากเสี่ยงอัพเกรดไบออส

Comment

Working...
    X