Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำCore i3 530+ VGA มือ 2 ตัวไหนเอามาดูหนัง Hi-Def คุ้มค่าเงินที่จ่ายไปบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำCore i3 530+ VGA มือ 2 ตัวไหนเอามาดูหนัง Hi-Def คุ้มค่าเงินที่จ่ายไปบ้างครับ

มีโครงการจะประกอบคอมเร็วๆนี้ เลยมาหาข้อมูลครับ

ไม่เล่นเกมส์ครับ ดูหนัง Hi-Def / เล่นเน็ต จอมีช่อง HDMI 22 นิ้ว

อยากได้คำแนะนำ Core i3 530+VGA มือ 2 ตัวไหนเอามาดูหนัง Hi-Def ลื่นๆ ภาพเนียนๆ คุ้มค่าเงินที่จ่ายไป แนะนำแล้วขอราคามือ 2 โดยประมาณด้วยน่ะครับไม่ต้องเทพเกินจำเป็น ไม่ได้กำหนดงบครับ

เผื่อเจอมือ 2 ถูกๆ จะได้สอยมาไว้ก่อน ไม่แน่ใจว่าตัวที่ท่านแนะนำ Enearmax 350 W ที่ผมมีอยู่จะจ่ายไฟไหวไหม ถ้าไม่ไหวก็พร้อมจะควักเงินซื้อ Power Supply ใหม่ครับ (ในเครื่องผมก็คงมี HDD 2 ลูก+DVD-RW 1 ตัว, พัดลม 2-3 ตัว)

ขอบคุณครับ

4670 5670 คิดว่าคุ้มนะครับ

Comment

4670 ซักไม่เกินสองพันได้มั้ง แค่นี้ก็เหลือๆแล้วครับ

Comment

ออนบอร์ดของ I3 ก้อไหวครับ

Comment

ออนบอร์ดกับตัว I3 ก็พอแล้วครับ ถ้าบอร์ดเป็น H55 มีช่อง HDMI มาให้กับบอร์ดเลย

Comment

ขอบคุณครับ ตอบกันไวจริงๆ รับฟังความเห็นแรื่อยๆ ครับ

4670 5670 กับ Enearmax 350 W เอาอยู่ไหมครับ

Comment

ไม่เล่นเกมส์ ออนบอร์ดครับ

Comment

ถ้าเอาจริงๆ นะแนะนำตัวนี้ครับ กินไฟน้อยๆ ตามรีวิว

review กดเลยครับ
                เครดิต คุณ huddaree

Comment

Originally posted by Chan View Post
                  ขอบคุณครับ ตอบกันไวจริงๆ รับฟังความเห็นแรื่อยๆ ครับ

4670 5670 กับ Enearmax 350 W เอาอยู่ไหมครับ
                  สบายมากครับ

Comment

เอาประหยัดใช่มั๊ยครับ งั้นผมแนะนำแบบเอาไว้ดูหนังอย่างเดียว และเล่นเกมส์เบาๆ ASUS 4350 Silent 1220 บาท ราคามือหนึ่ง ดูหนังบลูเรย์สบายๆ แค่นี้ก็เหลือๆแล้วครับ อันอื่นที่พูดกันมามันก็ดูหนังได้พอๆกันครับ แต่เล่นเกมได้ดีกว่าเฉยๆ

Comment

Originally posted by Venom_I7 View Post
                      ออนบอร์ดของ I3 ก้อไหวครับ
                      มายืนยันนอนยันว่า ออนบอร์ดของ I3 ยังไงก้อไหวครับ อิอิ

Comment

แนะนำ HD5550 ด้วยคน กินไฟน้อยดี เล่นเกมส์ไม่น่าเกลียด ราคาสบายกระเป๋า

Comment

Working...
                        X