Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามคนที่เล่น Command & Conquer 4 หน่อยครับ เกี่ยวกับการเปลี่ยนอีเมล์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามคนที่เล่น Command & Conquer 4 หน่อยครับ เกี่ยวกับการเปลี่ยนอีเมล์

ใครที่เล่น Command & Conquer 4 : Tiberian Twilight ผมมีเรื่องจะสอบถามหน่อยครับ

คือเราจะเปลี่ยน Email ที่ใช้ Login เข้าเกมยังไงครับ

ผมลองเข้าไปที่เว็บหลักของมัน ก็มีให้เปลี่ยนได้แค่ Password เท่านั้นเองครับ

Email เก่าของผมมันมีปัญหา ก็เลยอยากจะเปลี่ยนเป็น Email ที่ใช้อยู่ทุกวันนี้ครับ

แต่หาหัวข้อตัวเปลี่ยนไม่ได้ซักที

ใครพอจะทราบไหมครับว่ามันเปลี่ยน Email ได้ไหม หรือมันต้องมีวิธีการอะไรอื่น
Working...
X