Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ hotmail บอกรหัสผิด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ hotmail บอกรหัสผิด

ก็ใช้อยู่ทุกวันอ่ะครับ เล่นแต่อยู่บ้าน
    ใช้อยู่ทุกวัน วันนี้มันบอกรหัสผิด
    ทำยังไงดีครับ มีวิธีแก้หรือเปล่าครับ
    ขอบคุณมากครับ

เป็นเหมือนกันครับ

ตอนนี้คนที่โดนเหมือนกัน

ในพันทิพย์ ตั้งกระทู้เกี่ยวกับเรื่องนี้ไปแล้ว 500กระทู้+

กำลังทำใจ ถ้าไม่ได้คืน เสียหายมากครับ ใช้มาเกือบจะ10ปีแล้ว ข้อมูลทุกอย่างก็อยู่ในนั้นหมด

ไม่รู้ฮอทเมลมานทำไรกันเนี่ยยย

Comment

หรอครับ เป็นกันเยอะเลยหรอครับ

เป็นที่ระบบมันหรอครับ มันจะแก้ได้ป่าวเนี่ย

หวังว่าจะแก้ได้นะ!!

Comment

เป็นเหมือนกันครับ....
        เมื่อวานนั่งแก้เกือบ 3 ชั่วโมง ยังไม่สำเร็จครับ... -*-

Comment

เป็นด้วยครับ รีเซ็ตพาสแล้วก็เข้าไม่ได้

Comment

เป็นเหมือนกัน ตอนนี้มันล๊อคไปแล้ว เหะๆ หมดกันเลย

Comment

ผมรีแล้วเข้าได้แต่ดันกลับมาเป็นอีกเซงมากมาย สมัครใหม่ก็เข้าไม่ได้

Comment

เป็นเหมือนกันคับ กำลังมาตั้งกระทู้เลย error code : 80048823 ใช้มะงับเข้าไม่ได้ ทั้ง Hotmail และ MSn

Comment

Originally posted by pomepame View Post
                  เป็นเหมือนกันคับ กำลังมาตั้งกระทู้เลย error code : 80048823 ใช้มะงับเข้าไม่ได้ ทั้ง Hotmail และ MSn

Comment

นี่ครับผมไปเจอบทความที่ hotmail เข้าไม่ได้โดยไร้สาเหตุ

สมัคเมลใหม่กันแล้วก็ระวังกันหน่อยนะครับ

http://webboard.yenta4.com/topic/424975

Comment

โดนกันเยอะเลยครับ

ผมโดนไป 2 วันก่อน ดีมีเพื่อนอยู่เมกา เลยใส่เบอร์เมกาแล้วเอา Code มายืนยันได้ครับ

Comment

โดนด้วยคน--" Reset pass ก็ยังไม่ได้ มีหวังรอดไหมเนี่ย ข้อมูลไปหมดแล้ว สงสัยต้องไป yahoo กะ gmail แทน

Comment

เรียบร้อยครับ สมัครใหม่ลูกเดียว

ผมเลิกออน หรือ เช็คเมล์ ที่อื่นแล้วครับ

Comment

Working...
                          X