พึงจะทยอยสั่งซื้อของทางเนต อยากจะรู้ว่าถ้าลองโอเวอร์คล๊อก ไม่รู้ว่าชุดนี้พอจะเข้ากันได้หรือเปล่าครับ เเละไปได้ถึงสักเท่าไร กับ ซิงค์ระบายความร้อนเดิมๆ นะครับ

ของที่ได้มาเเล้ว มีดังนี้
GIGABYTE GA-880GMA-UD2H AM3 AMD
ATLON II x4 640
Rosewill Green Series RG700-S12 700W
COOLER MASTER HAF 922 RC-922M-KKN1-GP

VDO CARD ยังไม่ได้เลือก...ขอรุ่นปานกลางก็พอนะครับ ไม่เอาตัวTOP นะ
H/D ยังไม่ได้เลือก...สัก 500 GB คงพอนะ
MEMORY ยังไม่ได้เลือก...

รบกวนขอคำเเนะนำด้วยนะครับ

จุดประสงค์ของคอม ชุดนี้ หลัก ๆ ก็คือทำงานด้าน กราฟฟิค เเละก็ มีเล่นเกมส์บ้างเป็นบางเวลาที่ว่างครับ
เกมส์ flight sim ครับ เล่นบ่อยที่สุด
ขอบคุณทุกความเห็นที่ให้คำเเนะนำครับ...