Announcement

Collapse
No announcement yet.

fatal error ใน DotA แก้ยังไงเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• fatal error ใน DotA แก้ยังไงเหรอครับ

เปนบ่อยมาก คอมพึ่งซื้อได้อาทิดเดว เชคแล้ว ram h/d ไม่มีปัญหาอะไร

ลงเกมไหม่ ย้ายไปอยู่อีก drive ก้อไม่หาย

ใครมีวิธีแก้ แนะนำทีนะครับ ขอบคุณครับ

Fatal Error เกิดปัญหาจากแรมครับสำหรับเกมส์นี้น่ะ

Comment

ถ้า Host เป็นก้อเป็นหมดนะ จิงๆเกมส์นี้อะ

Comment

ดันทำให้ทู้ตัวเองตก

Comment

แต่แรม พึ่งซื้อได้ ไม่ถึง 7วันเรยอะครับ แล้ว scan check ดูมันไม่มีปัญหาอะไรเรย

งี้ผมจะเคลมได้เหรอครับ - -'

thxxx kub

Comment

Working...
          X