Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ไหวหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ไหวหรือเปล่า

ของผม i5+5770 Psu ยี่ห้อ Asus P55 Vento 550w ซื้อมา 2170 บาท เมื่อเดือนที่แล้ว ไหวหรือเปล่าครับ ไม่เคยได้ยิน พิดโลกหาของเทพยากมากมาย GTX 460 ไล่หาทุกร้านไม่มี อ่ะชอบตอบทีครับ

ไม่มีใครรู้เลยหรอครับ Asus Vento P55 GA 550W ผู้รู้ตอบที ว่ายี่ห้อนี้ดีหรือไม่ดีอย่างไร

Comment

raidmax ตัวละ1500 ยังไหวครับ

Comment

พี่ วิกร ครับ คือผมใส่ตัวนี้อยู่อ่ะ i5 760+5770 อ่ะ คือผมว่าไหวนะ แต่ผมไม่เคยได้ยิน ยี่ห้อนี้ ใส่มาได้ 1 เดือนละ คือผมอยากทราบว่าตัวนี้ดีไหม แถวพิดโลกหาของยากมากครับ

Comment

Working...
        X