พอดีผมท่ามฮาร์สดิสนอกยี่ห้อ buffalo ตกพื้นเบาๆหนึ่งครั้ง

พอวันรุ่งขึ้นมันไม่ติดเลยครับบ เพิ่งซื้อมาเมื่อมิถุนาเอง

ปัญหาก็คือ หนังชมพูผมเต็มเครื่องเลย อัดมาจากส่องกบบ้าง หาโหลดเอาบ้าง

ผมกลัวทางศูนย์เค้าเช็ค แล้วจะก็อปไว้(ดันมีจิตสำนึก ไม่อยากให้หลุด)

ผมควรทำไงดี ซื้อใหม่ดีไหม หรือน่าจะส่งศูนย์เคลิมดีไหมเพราะยังใช้ไม่คุ้มเลย สามเดือนเอง

ความสำนึกถูกผิด กับความอยาก ปะทะกันอย่างแรง ใครก็ได้ช่วยแสดงความคิดเห็นพอเป็นแนวทางที