Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมพวกcm,fm2010 ควรใช้จอขนาดไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมพวกcm,fm2010 ควรใช้จอขนาดไหนดีครับ

สวัสดีครับ พอดีจอเก่า19นิ้ว 4:3 เริ่มมีอาการจะกลับบ้านเก่า เลยอยากหาจอใหม่มาเปลี่ยน เลยอยากขอคำแนะนำครับว่าควรจะเล่นจอขนาดไหนดี+ยี่ห้อไหนดีครับ(หากเป็นจอwide) ใครเคยใช้จอwideเล่นfmรบกวนขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ผมเล่นจอ 20 นิ้วอยู่ภาพชัดเจนดีครับ ไม่มีปัญหาเรื่องสัดส่วนภาพครับ ถ้ากังวลว่าใช้จอwideแล้วการแสดงผลในเกมส์จะเพี้ยนก้อไม่ต้องเป็นห่วงครับ จัดมาได้เรย

Comment

จอไรก็ได้ครับ ยิ่งใหญ่ยิ่งดี จัดแผนง่าย ดูเต็มตา

Comment

Working...
      X