Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำปรึกษา เกี่ยวกับadapter หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำปรึกษา เกี่ยวกับadapter หน่อยครับ

คือผมไปหา ซื้อ adapter(เจ้าของร้านเค้าเรียกว่า ของเทียบเท่า) Hp 19v 4.74 มาครับ
    ใช้งานไปเเล้วมันร้อนมากกกกกกกกกกกกกกก
    ชารตเข้าเเบตได้ปรกติ ไวเท่าๆกับ ของเเท้
    ค่าไฟ19v 4.74ก็เท่ากับของเเท้

(เเละผมลองเอามันมาเขย่าๆมันมีเสียง เก๊าะเเก๊ก เหมือนมี อะไรหลุด อยู่ข้างใน)

ถือว่าผิดปรกติ หรือเปล่าครับ

คิดว่าเป็นปกตอสำหรับของเทียมนะครับ เค้าว่าวัตมันไม่เต็มนะครับ คุณภาพจะให้เท่าของเเท้คงไม่ได้ โชคดีนะครับ ^^

Comment

มันร้อนกว่าปกติ ครับ เพราะมันจ่ายวัตไม่เต็ม ทำให้มันโหลด กว่าปกติ

Comment

Working...
      X