Announcement

Collapse
No announcement yet.

Monitor led งบ 4000 - 4500 นี่ ตอนนี้ตัวใหนน่าเล่นครับ ไว้ดูหนังก่อน เล่นเกมรอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Monitor led งบ 4000 - 4500 นี่ ตอนนี้ตัวใหนน่าเล่นครับ ไว้ดูหนังก่อน เล่นเกมรอง

Monitor led งบ 4000 - 4500 นี่ ตอนนี้ตัวใหนน่าเล่นครับ ไว้ดูหนังก่อน เล่นเกมรอง
    จะหา monitor ใหม่ครับ งบ 4000 เกินได้นิดหน่อย นี่ ณ ตอนนี้ตัวใหนน่าชื้อสุดครับ ช่วยแนะนำทีจ้า ไว้ดูหนัง-เล่นเกมครับ

งบประมาณ ประมาณนี้ คงไม่พ้น 21.5'' 1080p ถึงจะเหมาะกับดูหนังครับ
    เรื่องยี้ห้อ แล้วแต่ชอบเลยครับ

Comment

Working...
    X