Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปค Specail force game

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปค Specail force game

เพื่อนๆ ท่านใดเล่นเกมส์ Specail force (Online) บ้าง Spec P4 S478 3.0E,Ram DDR1g/400 ,VGA FX5500 256M/128Bit เล่นได้หรือเปล่าครับ (ถ้าได้รื่นดีแค่ไหนครับ รบกวนด้วย

เล่นได้พอสมควรแต่บางด่านหรือบางโอกาสจะมีกระตุกหรือฉะงักหน่อยครับแต่ก็ถือว่าเล่นได้ดีระดับนึงครับ

Comment

สเปคท่านก็พอเล่นได้ครับแต่บางด่านจะมีการหน่วงของภาพ(โดยเฉพาะฉากมีพื้นที่ว่างเป็นลานกว้างๆ และมีพวก texture เยอะ น่ะครับ)

แต่ถ้าจะให้ลื่นก็เปลี่ยนการ์ดจออันเดียวครับรับรองลื่นหัวแตก

Comment

Working...
      X