Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Case] Vote Thermaltake Spedo VS Coolermaster HAF-X

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Case] Vote Thermaltake Spedo VS Coolermaster HAF-X

Thermaltake Spedo VS Coolermaster HAF-X

ช่วยโหวตด้วยครับ ปิดโหวตวันที่ 1/10/2553 ส่วนตัวเคสเคยใช้ Spedo แล้วแต่สับสน

กับ HAF - X ใหม่กว่าออฟชั่นเยอะพอสมควร หน้าตาดุดี แต่ Spedo ออกเรียบ+ดุจากภายใน

ออฟชั่นเยอะ HDD RACK ถอดได้ทั้งยวง สรุปแล้วมันพอกันนะในใจผม ช่วยเลือกหน่อยแล้วกันครับ

แต่ที่แปลกคือ Spedo ทำให้ HDD ความร้อนสูงขึ้นซึ่งผมก็แปลกใจเหมือนกัน

BORKED

BORKED

หรือใครมีเคส Full Tower (เหล็ก)สีดำ หรือ อลูมิเนียม (สีดำ) ก็ลองแนะนำมานะครับ งบไม่เกิน 10k แล้วกันถ้าจำเป็น
    21
    Thermaltake Spedo
    42.86%
    9
    Cooler Master HAF-X
    57.14%
    12
    Last edited by ITSCI; 28 Sep 2010, 19:52:14.

HAF - X +1

Comment

จะสอยตัวไหนก็ตามผลโหวตนี้เลยครับ ปชต. สุดๆอ่ะผม อิอิ

Comment

อยากได้ haf-x แต่ ไม่รู้จะแอบแบกขึ้นห้องยังไง แม่ถาม ตายแน่เลย
        ถ้าไปเอามาจากพันทิพนี่คงเป็นรายการสุดท้ายที่จะซื้อในวันนั้น (มันทั้งใหญ่และหนัก)

Comment

ราคาคนละเรื่องเลยมั้ง

โหวตSpedoครับ

Comment

Originally posted by Nero Angel View Post
            ราคาคนละเรื่องเลยมั้ง

โหวตSpedoครับ
            ราคา พอๆกันนะครับ

Comment

ให้ HAF-X ละกันครับ อยากได้ๆ

อิอิ

Comment

HAF-X หนักมาก เชียตัวนี้เเล้วกันครับ เคยซื้อมากว่าจะเเบกถึงบ้านเล่นเอาเหนื่อยเลย

Comment

ไม่เอา จะเอาสีแดง

Comment

cooler master ครับเชื่อผม ยี่ห้อนี้เทพเรื่องเคสและระบบระบายความร้อน โหวต HAF SEX ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by ITSCI View Post
                      ราคา พอๆกันนะครับ
                      ขออภัยข้อมูลไม่มากพอ ไม่ได้อัพ พอดีมันเปิดตัวแรง
                      ขอบคุณครับ

Comment

CM 690 II

Comment

อัพ

Comment

CM Stacker

Comment

Spedo จัดสายได้เทพดี

Comment

Working...
                              X