overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 42
    OverclockZone Member paik1689's Avatar

Default วันนี้โดน ร้าน banana IT ต้มซะเปื่อย

วันนี้ได้อ่านหนังสือพิมพ์ฉบับหนึ่ง ในหน้ากลาง ๆ มี่การโฆษณาเปิดตัว ร้าน banana IT ที่ห้างเปิดใหม่
    แถว ๆ สวนหลวง ร. 9 มีสินค้าลดราคาอย่างมากมาย ผมก็รีบไปเลยกลัวของหมด พอถึงไปถามหาของ
    ที่อยากได้ ปรากฏว่า ต้องซื้อของในร้านราคาปกติก่อน แล้วค่อยเอาใบเสร็จไปลงทะเบียน รอจับรายชื่อ
    ผู้โชคดีเวลา 5 โมงเย็น ถ้าโชคดีถึงมีสิทธิซื้อ .......สรุปว่ากรรมของผมแท้ ๆ
    ก่อนไป ก็ดูรายละเอียดรายหยาบ เรียบร้อยแล้ว ก็ไม่เห็นว่าต้อง ทำอย่างที่ว่าเลย เห็นแต่บอกว่าลดราคา
    อย่างเดียว .............. อย่างนี้ ผมโดนหลอก หรือเปล่าเนี่ย(ว่.)
    และยิ่งเห็นสายตา สาวงามเจ้าหน้าที่ที่มองผมแล้ว........ผมสงสารตัวเองจริง ๆ อุตส่าห์ขับรถไปตั้ง
    30 กว่าโล......ผมจะจำไว้จนลูกบวชเลยแหละ งานนี้

OverclockZone Member NSign's Avatar
    Suthisarn<>Bangpakong

โปรแบบนี้กี่วันกี่ปีก็เหมือนเดิม เมื่อไหร่มันจะเลิกซะทีไอ้พวก *** หมายเหตุตัวเล็กๆที่หมกเม็ด แอบอยู่มุมล่างๆของหน้ากระดาษเนี่ย บางทีแ..ม่..ง พิมพ์ไม่ละเอียดแถมตัวก็เล็กใครจะไปอ่านออก ว้า...

OverclockZone Member nukzahaha's Avatar
    ใต้สะดือ สาวๆ * - -

รายละเอียดส่วนมากจะหยาบๆครับ ส่วนมากนะ ถ้าบอกหมดลูกค้าก็ไม่มีสิ อิอิ จะหลอกต้องหลอกให้เนียน

OverclockZone Member wisrutk's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ประตูน้ำ

เจอประจำ พวกร้านปากหวานก้นเปรี้ยว

kopza521's Avatar
    ราชวัตร ซอยเนติ

เดี่ยวรอดู งาน ComWorldThailand 2010 พารากอน ดูสิจะหลอกอีกไหมโน็ตบุค i5 19,900

OverclockZone Member ba5nanas's Avatar

เป็น กลยุธ ทางการตลาดน่ะครับ เจอ บ่อย ไม่ต้องตกใจ ในหนังสือพิมพ์ อ่ะนะ บานตะไท เค้าจะเขียน หยาบๆ ไว้ หลอกๆตา ว่า TV 50 นิ้ว เครื่องนี้ 15,000

แล้วจะเขียนตัวหนังสือเล็กๆ มองไม่ค่อยออก หรอก ก็คือต้องซื้อพ่วง หลายอย่าง ถึงจะแลกซื้อ TV 50 นิ้วเครื่องนี้ได้

OverclockZone Member ZestPluZ's Avatar

Quote Originally Posted by kopza521 View Post
    เดี่ยวรอดู งาน ComWorldThailand 2010 พารากอน ดูสิจะหลอกอีกไหมโน็ตบุค i5 19,900
    17k ยังมีขายเลยนะ เพื่อนผมเพิ่งสอยมา มือ 1 ด้วย

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by ZestPluZ View Post
    17k ยังมีขายเลยนะ เพื่อนผมเพิ่งสอยมา มือ 1 ด้วย
    มือหนึ่งเค้าก็ขายกันราคาประมาณนี้ งงคอมเวิร์ด มันลดราคาตรงไหนครับ

OverclockZone Member Trojan's Avatar

เป็นแบบนี้ทุกงาน

OverclockZone Member ba5nanas's Avatar

บางที่ก็ขายแพงๆ อยู่แล้วครับ รองานลดราคา คือ วันล้าง สต๊อก - - คือ ลด มาใกล้เคียง กับ ต้นทุน หรือ อาจจะเพิ่ม นิดนึง

ห้าง paradise สินะ

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

ถ้าเค้าไม่มีเขียนหมายเหตุจริงๆ ฟ้องศาลเลย ชนะชัวร์ เพื่อได้ตังกินหนม

ps000000
    Guest

เทคนิคเดียวกับ งานขาย สินค้าคอมพิวเตอร์ ที่จัดกันบ่อยๆ ตามศูนย์ประชุมต่างๆ

OverclockZone Member BB-sk8's Avatar

Quote Originally Posted by Freekickgundam View Post
    ถ้าเค้าไม่มีเขียนหมายเหตุจริงๆ ฟ้องศาลเลย ชนะชัวร์ เพื่อได้ตังกินหนม
    ฟ้อง สคบ เลย

OverclockZone Member boommalaka's Avatar
    บางบอน - พระราม2

ผ่อน Notebook วันละ 30 บาท ที่คอมเวิลด์ 55555+

OverclockZone Member neromimz's Avatar

เจอพวกขายประกันแล้วจะหนาว

OverclockZone Member porhaw's Avatar

555 อยากระบาย มานานแล้วเหมือนกัน ขอหน่อยวันนี้

........ที่เค้าว่ากันว่าสินค้าลดราคา 80% ......โครตขี่โม่เลยครับ......ลดจริงไม่ถึง 5% อะ แล้ว มี 1 ใน 20 ร้านด้วยซ้ำ....

เคยไปดูมาครั้งนึง หลังจากนั้นไม่เคยไปอีกเลยครับ (เสียเวลาคน) เพราะบางอย่างแพงกว่าเดิมอีกอ่ะ

(อย่าคิดว่าไม่รู้นะ).......ไม่ได้หลับหูหลับตาไปซื้อนะ.....จะซื้อทุกครั้งจะตรวจสอบดูราคาก่อนเสมอนะครับ ขอบอก...

..........เข้าใจว่าเป็นการโฆษณา แต่อย่าขี่โม่เกินจริง..........

OverclockZone Member Judas Iscariot's Avatar
    ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

เจอพวกลด 15-50% พอไปดู ลดแต่พวก แผ่นรองเม้าส์กับผ้าคลุม..อย่างฮา..จนน้ำตาเล็ด...

OverclockZone Member bungygum's Avatar

แบบนี้ต้องติดตามเว็บเพื่อนผมสิครับ(ดูในลายเซ็น) ในเว็บมีรายละเอียดโปรโมชั่นบอกครบครับ

แอบโปรโมทซะหน่อย

เขาไม่ได้หลอกนะ แต่เขาบอกไม่หมด

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks