Announcement

Collapse
No announcement yet.

Rivaเห็นcore/mem 8800ไม่ตรงอ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Rivaเห็นcore/mem 8800ไม่ตรงอ่า

คือผมใช้โปรแกรมRivaดูcore/mem 8800GTS
    แล้วมันมองเห็นแบบนี้อ่ะ
    core 513
    mem 792
    ของจริงมันไม่ใช่แบนี้ไม่ใช่เหรอครับ
    ทำไงให้มันเห็นเหมือนค่าจริงๆอ่าครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Mem เอาไป x2 ด้วยครับ (ใกล้เคียงก็ OK มั้งครับ)

Comment

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by methkrubpom View Post
        คือผมใช้โปรแกรมRivaดูcore/mem 8800GTS
        แล้วมันมองเห็นแบบนี้อ่ะ
        core 513
        mem 792
        ของจริงมันไม่ใช่แบนี้ไม่ใช่เหรอครับ
        ทำไงให้มันเห็นเหมือนค่าจริงๆอ่าครับ
        ขอบคุณล่วงหน้าครับ
        ก็ปกตินะครับ Core 513 / 792 ผิดพลาดบ้างเล็กน้อยปัดเป็น 800*2 ตามทั้ง TWK บอกก็เท่ากับ 1600

ถูกยังครับ

Comment

Originally posted by methkrubpom View Post
          ดันๆๆๆๆๆๆๆๆ
          ดูในโปรแกรม RivaTuner ตามนี้นะครับ (Mem 1000 เอาไป x2 นะ)
          มันไม่ตรงเป๊ะหรอกครับ (ของผม 675 / 2000 Mem มันเกินมา 8 ด้วยอะ)

Comment

Working...
          X