Announcement

Collapse
No announcement yet.

เหงาจัง..จัดน้องเล็ก(K-62)..เคสK-58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เหงาจัง..จัดน้องเล็ก(K-62)..เคสK-58

ว่าจะจัดK-62 งบไม่ถึงคับ3พันกว่า พอดีไปเห็นK-58ที่ออโต้เน็ตเซียร์2450บาท ชอบเรียบๆด้วยเราเลยจัดซื้อสะเลย ดูๆทุกอย่างก็เหมือนรุ่นพี่K-62เลย ต่างที่สีภายในและไม่มีพัดลม14cmแถม กับฝาข้าง ใหญ่ดีคับ

ดูเคสป๋าวิกรกับท่านonline1หน้าสองคับ
    Attached Files
    Last edited by sc; 30 Sep 2010, 06:47:59.

ซ่อนสายยากมั้ยครับ พอดีเล็ง ๆ รุ่นนี้อยู่เหมือนกัน ^^

Comment

หาคลับ..ไม่มี ไปคลับK-62กลัวเป็นแกะดำ อิอิ

Comment

^^ไม่ยากครับ จัดง่ายมาก

Comment

สวยคับพี่ มองการ์ดจอที่แรกนึกว่าคอยล์ตู้เย็น 555+

Comment

พัดลมสวยมากเลยครับของอะไรหรอครับ สะท้อน UV ด้วย

นี่ถ้าพ่นดำ ใส่อะคิลิคใหม่ นี่มองยังไงก็ K62 ชัดๆ
            Last edited by siamauto; 28 Sep 2010, 23:30:11.

Comment

เจอแล้วที่ลงผมมีหลายตัวไม่รู้จะโพสห้องใหน อิอิ

Comment

ทำสีๆๆๆ

Comment

น่าจะเอาหัว HDD ไปด้านหลังนะครับจะได้ซ่อนสายเนียนๆ หน่อย

ทำสีดีๆก็เเจ่มเเล้วครับ

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                    สวยคับพี่ มองการ์ดจอที่แรกนึกว่าคอยล์ตู้เย็น 555+
                    ขอบคุณครับ
                    Originally posted by siamauto View Post
                    พัดลมสวยมากเลยครับของอะไรหรอครับ สะท้อน UV ด้วย

นี่ถ้าพ่นดำ ใส่อะคิลิคใหม่ นี่มองยังไงก็ K62 ชัดๆ
                    พัดลมจีนแดงคับตัว80บาท ตัดไฟโรงลิเกออกคับ ไว้สะพัดเดี๋ยวจัดสีแน่คับ อิอิ
                    Originally posted by wikorn View Post
                    เจอแล้วที่ลงผมมีหลายตัวไม่รู้จะโพสห้องใหน อิอิ
                    ป๋าวิกรจัดมาดูหน่อยสิครับ
                    Last edited by sc; 29 Sep 2010, 18:20:22.

Comment

Originally posted by destinyair View Post
                      ทำสีๆๆๆ
                      รอให้มันจืดๆหน่อยคับ ค่อยจัดสี อิอิ
                      Originally posted by proton1561 View Post
                      น่าจะเอาหัว HDD ไปด้านหลังนะครับจะได้ซ่อนสายเนียนๆ หน่อย

ทำสีดีๆก็เเจ่มเเล้วครับ
                      ขอบคุณคับ เปลี่ยนไปด้านหลังแล้วคับ สีคงอีกสะพัดจะเอาแดงหรือดำดี

Comment

Originally posted by sc View Post
                        รอให้มันจืดๆหน่อยคับ ค่อยจัดสี อิอิ

ขอบคุณคับ เปลี่ยนไปด้านหลังแล้วคับ สีคงอีกสะพัดจะเอาแดงหรือดำดี
                        พี่ช่วยทำเหลือง+แดงให้มันเข้ากันหน่อยได้มั้ยน่าจะสวย อิอิ

Comment

Originally posted by destinyair View Post
                          พี่ช่วยทำเหลือง+แดงให้มันเข้ากันหน่อยได้มั้ยน่าจะสวย อิอิ
                          จะดีหรอคับท่านแอร์..

Comment

ตัวนี้มือ1เท่าไรครับ เเล้วมีขายทั่วไปไหม

Comment

ซิ้งใส่กับการ์ดจออะไรอะครับ

Comment

Working...
                              X