Announcement

Collapse
No announcement yet.

FIFA11 มาแล้วน่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FIFA11 มาแล้วน่ะ

ขนาด 5.82 GB ขอตัวไปลองก่อน รอสอยแผ่นแท้

รับทราบครับ ขอบคุณครับ เกมส์นี้ออนไลน์กันมันส์แน่ ต้องแท้เท่านั้น ช่วยกันครับ ผู้ผลิตจะได้ไม่ทิ้ง PC

Comment

Originally posted by sabanes View Post
      รับทราบครับ ขอบคุณครับ เกมส์นี้ออนไลน์กันมันส์แน่ ต้องแท้เท่านั้น ช่วยกันครับ ผู้ผลิตจะได้ไม่ทิ้ง PC
      จัดแท้ แน่ๆ ครับคิดว่า

Comment

เล่นไป 2 match online ท่าจะมัน
        เก็บตังสอยแผ่นแท้ก่อน ^^

Comment

ผมจัดแท้มาเรียบร้อยแล้วครับ

แต่วิธีเล่น Online ทำไงอะครับ

หาห้องไม่เจอ.............!!!

Comment

มันกินเสปกเยอะกว่าPES2011ใช่ไหมครับ ผมเล่นเดโมแล้วรู้สึกอืดๆกระตุกบางจังหวะ ส่วนของPES2011ปรับสุดเฟรมเรทยังเกิน60อยู่เลย

Comment

แท้มาก่อนแล้วครับ...

หุหุ....

Comment

799 ครับ แท้มาก่อนอีก

Comment

Originally posted by i-san-dan View Post
                  ผมจัดแท้มาเรียบร้อยแล้วครับ

แต่วิธีเล่น Online ทำไงอะครับ

หาห้องไม่เจอ.............!!!

คนมันน้อยมากครับ

Comment

กินสเปคกว่า PES2011 แน่ครับ
                    เพราะปรับสุดตอน 4830 ตอนเล่นเดโมได้ FPS 30 แต่เปลี่ยนเป็น 460 ปรับสุดตอนเดโมได้ FPS 60
                    แต่เมื่อเช้าลงยังไม่ได้ลองดูว่าได้ FPS เท่าไหร่เลย แต่ปลายเดือนหน้าค่อยหวดแท้ไว้เล่นออนไลน์ดีกว่า

Comment

Originally posted by Au_ninja View Post
                      มันกินเสปกเยอะกว่าPES2011ใช่ไหมครับ ผมเล่นเดโมแล้วรู้สึกอืดๆกระตุกบางจังหวะ ส่วนของPES2011ปรับสุดเฟรมเรทยังเกิน60อยู่เลย
                      เฟรมเรตผมเกือบๆสองร้อยเลยนะฟีฟ่าเดโม แต่วินนิ่งหกสิบกว่าๆเอง ลองไดร์เวอร์การ์ดจอใหม่ดูครับ

ตอนนี้รอดูรีวิวพวกโหมดออนไลน์อยู่ เผื่อสอยแท้ เล่นเดโมรอไปก่อน
                      เห็นว่ามันออนไลน์ได้ไม่ดีเท่าของคอนโซลเยอะ ไม่รู้เหลืออะไรให้เล่นมั่ง หุหุ

Comment

Originally posted by Buddykung View Post
                        กินสเปคกว่า PES2011 แน่ครับ
                        เพราะปรับสุดตอน 4830 ตอนเล่นเดโมได้ FPS 30 แต่เปลี่ยนเป็น 460 ปรับสุดตอนเดโมได้ FPS 60
                        แต่เมื่อเช้าลงยังไม่ได้ลองดูว่าได้ FPS เท่าไหร่เลย แต่ปลายเดือนหน้าค่อยหวดแท้ไว้เล่นออนไลน์ดีกว่า
                        ไมตอนเล่นเดโม่ผมหาที่ปรับไม่เจอหว่า ^^"

Comment

เหมือนตัวเต็ม FPS จะมากขึ้น

Comment

โหลดไปเล่นก่อน สิ้นเดือนนี้จะไปสั่ง Medal of Honor แต่เกมส์นี้ไม่พลาดคาดว่ากลางเดือนหน้าคงได้มาเก็บในคลัง..

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                              ไมตอนเล่นเดโม่ผมหาที่ปรับไม่เจอหว่า ^^"
                              ตัวconfigมันไม่ได้อยู่ในเกมครับ
                              มันในในdirectoryเกม

Comment

Working...
                              X