Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องVista RC1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องVista RC1

ผมได้ไปโหลดVista RC1จาก microsoft มาโดยตรง ถามว่าจะใช้ได้ตลอดเลยไหมครับกลัวมันใช้ได้ไม่กี่วัน
    แล้วถ้ามันกำหนดวันในการใช้จะมีวิธีทำให้ใช้ได้ตลอดไหมครับ

ลืมบอกไปว่า microsoft ให้ product key มาแล้วจะใช้ได้ตลอดไหมครับ

Comment

RC1 ที่ผมอ่านมา ยังไม่ใช่เวอร์ชันจริงนี้ครับ

รอให้เวอร์ชันจริงออกมาก่อนจะดีกว่า

ซึ่งกว่าจะถึงเวอร์ชันจริง ตัว driver ของอุปกรณ์ต่างๆ ต้องมีการเปลี่ยนแปลงอีกไม่รู้กี่ครั้ง

รอให้เขา crack เวอร์ชันจริง แล้วจะได้ใช้กันยาวๆ ไปเลยจะดีกว่านะ

Comment

มีกำหนดเวลาใช้ครับ

Comment

Working...
        X