Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cooler Master CM590 หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ รบกวนแนะนำทีครับ >>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cooler Master CM590 หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ รบกวนแนะนำทีครับ >>>

เคยใช้มาก่อน แล้วขายยกเคสไปครับ

จะหันไปเล่น NB เลยขายไป

ตอนนี้จะประกอบใหม่ ไม่รู้ว่าเคสตัวนี้จะยังมีขายอยู่หรือเปล่า

เคยซื้อจากพี่ในเว็บนี้ แต่จำไม่ได้แล้ว่าคนไหนอ่ะครับ

รบกวนแนะนำทีนะครับ ขอบคุณมากครับ

หารุ่นนี้อยู่เหมือนกันครับ CM 590 เคยใช้แล้วขายให้เพื่อนไป...
    ฝากดูให้ด้วยล่ะกันครับ...

...CM 690 II Advance ก็น่าเล่นดีเหมือนกันนะครับ
    แต่ ราคาเนี่ย...ต่างกันหลายตังอยู่

Comment

Originally posted by sengkuku View Post
      หารุ่นนี้อยู่เหมือนกันครับ CM 590 เคยใช้แล้วขายให้เพื่อนไป...
      ฝากดูให้ด้วยล่ะกันครับ...

...CM 690 II Advance ก็น่าเล่นดีเหมือนกันนะครับ
      แต่ ราคาเนี่ย...ต่างกันหลายตังอยู่
      ส่วนตัวผมชอบ 590 มากกว่า 690 และ 690II นะครับ ผมว่า 590 ดีไซน์ดูเรียบๆ ดีครับ และเย็นมากครับ

ไม่รู้ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ ตัวที่ขายไป เป็นตัวฝาข้างใสด้วย ซื้อมาตอนต้นปี

ถ้าจำไม่ผิด 2750 บาท ซื้อจากพี่ในเว็บนี้แหละครับ

ใครพอทราบว่าที่ไหนขาย รบกวนแนะนำทีนะครับ หรือ pm มาก็ได้ครับ

หรือเมล์ : sarawutarch@hotmail.com

หรือโทร : 0800218336 (ถ้าโทร. ไม่ติด pm มาได้ครับ)

ขอบคุณมากครับ : )
      Last edited by mirage_abc; 3 Oct 2010, 19:43:37.

Comment

590 มือหนึ่งอยู่ที่สองพันห้าน่ะครับ...ผมซื้อที่ร้านเจไดพันทิพย์ประตูน้ำ...แต่ตอนนี้หายากมากเยย
        ทำไมท่านซื้อแพงจัง

Comment

Originally posted by sengkuku View Post
          590 มือหนึ่งอยู่ที่สองพันห้าน่ะครับ...ผมซื้อที่ร้านเจไดพันทิพย์ประตูน้ำ...แต่ตอนนี้หายากมากเยย
          ทำไมท่านซื้อแพงจัง
          ยังมีร้านไหนมีของอยู่บ้างมั้ยครับ ??

ขอบคุณครับ : )

Comment

ผมก็กำลังหา CM 590 อยู่เหมือนกัน...แต่หายากจริงๆ...เหมือนกับว่าเลิกผลิตไปแล้ว
            ตอนนี้มีแต่ CM690...

เมืองไทย เวบTK
            http://www.tkcom99.com/product_detai...d=1&s_cat_id=1
            Coolermaster CM690 ll Price: 3,190 บาท
            ตัวนี้ไม่ใช่ตัว Plus

ผมว่า CM 690 II Plus น่าเล่นกว่าราคาอยู่ที่ 99.99$
            CM 690 II Plus ตัวนี้ไม่รู้ว่าอยู่เท่าไหร่??? ในไทย
            http://www.coolermaster.com/product.php?product_id=6638

Comment

อยากได้จังเลย มีใครพอทราบบ้างครับ

Comment

ใช้อยู่รุ่นนี้ ใหญ่กว้าง โล่ง ดี ผมซื้อจากโกลคอม ตอนเเรกก็ลังเลอยู่ว่าจะซื้อ 590 หรือ 690 เพราะงบถึงทั้งสองตัว เเต่สุดท้ายเลือก 590 เพราะรูปทรงการออกเเบบ ถูกใจกว่า 690
                รุ่นนี้ตอนนี้ไม่ค่อยเห็นเเล้ว ไม่รู้ว่าพันทิืพย์จะมีเหลืออยู่รึป่าว อยากได้ต้องลองไปเดินถามดู ครับ ตามร้าน ต่างๆ busitek โกลคอมพ์ คอมเเอนด์มอร์ และร้านย่อยๆ อาจจะยังมีเหลือ และร้าน http://www.hwhinter.com/price_show2.php ยังเห็นรายการอยู่เเต่ของยังจะมีรึป่าว ไม่เเน่ใจ
                Last edited by ploynut; 30 Sep 2010, 10:34:57.

Comment

Originally posted by ploynut View Post
                  ใช้อยู่รุ่นนี้ ใหญ่กว้าง โล่ง ดี ผมซื้อจากโกลคอม ตอนเเรกก็ลังเลอยู่ว่าจะซื้อ 590 หรือ 690 เพราะงบถึงทั้งสองตัว เเต่สุดท้ายเลือก 590 เพราะรูปทรงการออกเเบบ ถูกใจกว่า 690
                  รุ่นนี้ตอนนี้ไม่ค่อยเห็นเเล้ว ไม่รู้ว่าพันทิืพย์จะมีเหลืออยู่รึป่าว อยากได้ต้องลองไปเดินถามดู ครับ ตามร้าน ต่างๆ busitek โกลคอมพ์ คอมเเอนด์มอร์ และร้านย่อยๆ อาจจะยังมีเหลือ และร้าน http://www.hwhinter.com/price_show2.php ยังเห็นรายการอยู่เเต่ของยังจะมีรึป่าว ไม่เเน่ใจ
                  ขอบคุณมากครับ : )

Comment

ยังหาอยู่นะครับ : )

Comment

ทักทายยามค่ำคืนครับ : )

Comment

หาต่อไปครับ : )

Comment

รอ ร๊อ รอ ครับ
                          Last edited by mirage_abc; 3 Oct 2010, 22:44:06.

Comment

ทักทายยามบ่ายครับ : )

Comment

ทักทายยามเย็นครับ : )

Comment

Working...
                              X