Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะหาซื้อเคสกะเล่นแมวน้ำขอคำปรึกษาทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมมาเชียร์ lian li ครับ อิอิ แต่เป็นอย่างที่ป๋าๆ เสี่ยๆ พี่ๆทั้งหลายบอกแหล่ะครับ มานหาที่ยัดหม้อน้ำลำบากเจงๆ เห้อ
    Last edited by tipgo; 3 Oct 2010, 09:52:03.

Comment

Originally posted by oatman123 View Post
      ที่ไหนครับท่านนน !! *-*
      ร้านที่พันทิพย์ ประตูน้ำชั้น3ครับไกล้ๆกับโซนด้านหลังนะครับท่าน ราคาน่าจะอยู่ 9800 หรือไงนี่แหละ ผมไม่ได้ซื้อเลยไม่กล้าต่อราคา ถ้าเอาจริงๆราคาน่าจะถูกกว่านี้
      เห็นเขาบอกว่ามีหลายตัวด้วยครับ ถ้าจะไปซื้อ PM มาหาผมก็ได้เดี๋ยวไปด้วยกัน ผมจำร้านได้แต่จำชื่อร้านไม่ได้ว่าชื่อร้านอะไร แหะๆ

Comment

อิอิ ได้แมวน้ำอีกคนแล้ว 555+

Comment

เซืยร์ท่าน ประธาน
          Originally posted by tipgo View Post
          ผมมาเชียร์ lian li ครับ อิอิ แต่เป็นอย่างที่ป๋าๆ เสี่ยๆ พี่ๆทั้งหลายบอกแหล่ะครับ มานหาที่ยัดหม้อน้ำลำบากเจงๆ เห้อ
          ยินดีครับรวมกันเราอยู่ อิอิ
          Originally posted by kingkong@lt40 View Post

Comment

HAF 932

Comment

Originally posted by Heineken18 View Post
              HAF 932
              ตัวนี้เหมาะที่สุดแล้ว อิอิ
              เพราะใช้อยู่เลยมาเชียร์ ^^

Comment

เข้ามาเชียร์ Tt Spedo ครับ เพราะใช้อยู่ ที่ยัดหม้อเพียบ ใหญโล่งโปร่งสบาย ฮา

แต่คงผิดคอนเซ็บเพราะ ไม่ใช่อลูมิเนียม

Comment

Originally posted by yoooh View Post
                  จริงครับ Lian li ไม่ค่อยมีที่ยึดหม้อน้ำ

ผมใช้ PC-A70F มีที่ใส่พัดลมหน้าเคสสองตัว แต่พอเอาพัดลมยึดติดกับหม้อน้ำแล้วรูที่ยึดพัดลมกับเคสไม่เท่ากัน เพราะต้านล่างหม้อน้ำมันสูงกว่ารูที่โรงงานเค้าเจาะมาให้ ผมต้องเจาะรูยึดเพิ่ม

ปล.ผมมือใหม่นะครับ
                  *-* ตอนนี้ผมใช้ lian li อยู่เหมือนกันครับ แต่ เป็นตัว mid tower อยากเล่น full tower กับน้ำ อิอิจะลองไปเดินดู เพราะผมว่าเคสมานคุณภาพดีครับ
                  Originally posted by tipgo View Post
                  *-* ผมไม่อยากเจาะด้วยละสิ ผมก็ชอบมากเลยนะเนี่ย
                  Originally posted by kingkong@lt40 View Post
                  ไว้จะมาเปน แมวน้ำน้อยประจำแก้ง overclock ด้วยคนครับ

Originally posted by Heineken18 View Post
                  HAF 932
                  *-* น่าสนอยู่ครับ

Originally posted by yoooh View Post
                  จริงครับ Lian li ไม่ค่อยมีที่ยึดหม้อน้ำ

ผมใช้ PC-A70F มีที่ใส่พัดลมหน้าเคสสองตัว แต่พอเอาพัดลมยึดติดกับหม้อน้ำแล้วรูที่ยึดพัดลมกับเคสไม่เท่ากัน เพราะต้านล่างหม้อน้ำมันสูงกว่ารูที่โรงงานเค้าเจาะมาให้ ผมต้องเจาะรูยึดเพิ่ม

ปล.ผมมือใหม่นะครับ
                  ผมมือไวใจเร็วครับ
                  เริ่มไขว่เขวชีวิต

จะมาเปนแมวน้ำน้อยประจำบอร์ดด้วยคนครับ ท่าน ฮ่าๆๆ

HAF 932
                  *-* มานเปนเหล็กรึเปล่าครับ
                  Originally posted by Zero_2528 View Post
                  ร้านที่พันทิพย์ ประตูน้ำชั้น3ครับไกล้ๆกับโซนด้านหลังนะครับท่าน ราคาน่าจะอยู่ 9800 หรือไงนี่แหละ ผมไม่ได้ซื้อเลยไม่กล้าต่อราคา ถ้าเอาจริงๆราคาน่าจะถูกกว่านี้
                  เห็นเขาบอกว่ามีหลายตัวด้วยครับ ถ้าจะไปซื้อ PM มาหาผมก็ได้เดี๋ยวไปด้วยกัน ผมจำร้านได้แต่จำชื่อร้านไม่ได้ว่าชื่อร้านอะไร แหะๆ
                  ฮ่าๆครับผม ไว้ผมจะไปดูแล้ว จะ pm ไปนะครับ ขอบคุณครับ
                  Originally posted by Flip View Post
                  ตัวนี้เหมาะที่สุดแล้ว อิอิ
                  เพราะใช้อยู่เลยมาเชียร์ ^^
                  มานเปน อลูหรือเหล็กอะครับท่านอิอิ

Originally posted by ThemodX View Post
                  เข้ามาเชียร์ Tt Spedo ครับ เพราะใช้อยู่ ที่ยัดหม้อเพียบ ใหญโล่งโปร่งสบาย ฮา

แต่คงผิดคอนเซ็บเพราะ ไม่ใช่อลูมิเนียม
                  *-* ขอบคุณครับ ผม ชอบอลูมากกว่าเพราะอะไรไม่รู้ ฮ่าๆๆๆๆ

Comment

สับสนเลือกไม่ถูกแล้ว เรา 55555+

Comment

Originally posted by oatman123 View Post
                      มานเปน อลูหรือเหล็กอะครับท่านอิอิ
                      เหล็กครับแต่มันมีเนื้อที่เยอะครับ
                      ลองดูของผมก็ได้ ชุดนำ้ลาวๆอ่ะครับ
                      กำลังว่าจะขายยกชุดเหมือนกัน ^^

Comment

Lian Li PC-P80 ใส่ 4 ตอนด้านหน้าเลยครับ

Comment

ตอนนี้อยากได้ 800 D ซะแล้วแต่ไม่รู้จะไปหาจากไหนดี ฮ่าๆๆ

Comment

ตอนนี้อยากได้ 800 D ซะแล้วแต่ไม่รู้จะไปหาจากไหนดี ฮ่าๆๆ
                            ถามจริง!!!!!!! เอิ๊กๆ เด๋วถ้าผมเจอ จะ pm ไปบอกครับ คุ้นๆว่ามี... แต่มือ 2 ขอไปค้นห้องเก็บของก่อน อิอิ

Comment

Originally posted by flatron View Post
                              ถามจริง!!!!!!! เอิ๊กๆ เด๋วถ้าผมเจอ จะ pm ไปบอกครับ คุ้นๆว่ามี... แต่มือ 2 ขอไปค้นห้องเก็บของก่อน อิอิ
                              อยากได้มากครับเป็นมือ 1 ต้องสั่งยังไงอ่ะครับท่าน มือสองก็สนครับอิอิ ^^
                              ขอบคุณครับ

Comment

cosmosS ก็น่าเล่นนะครับ ส่วนตัวผมถ้าไม่ไปV2000 ซะก่อนก็จะเล่นcosmosSนี่แหละครับ

Comment

Working...
                                X