Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครสั่งเกม Medal of Honor แล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครสั่งเกม Medal of Honor แล้วบ้างครับ

พอดีจะสั่งจากร้าน zest อะครับ

จะซื้อแบบโอนเงินจะปลอดภัยไหมครับ มีใครเคยสั่งทางนี้บ้างครับ

แล้วมัน limited ต่างยังไงกับตัว ธรรมดาครับ

มีตอน beta ให้เล่นไหม

รับอาวุธ 2 ชนิด ได้แก่ ปืน Shotgun และ MP7
    ซึ่งจริงๆแล้วอาวุธทั้ง 2 ชนิดนี้มีอยู่ในเกมตัวเต็ม เพียงแต่ Medal of Honor แบบ Limited edition จะสามารถนำปืนทั้งคู่มาใช้ได้เลยในโหมด Multiplayer โดยไม่ต้องรอการปลดล็อกก่อน

Comment

สั่งตอนนี้เปลี่ยนเป็น Tier 1 Edition แล้วครับ

โดย Tier 1 Edition จะได้รับคอนเทนท์พิเศษพวกนี้

• เริ่มเป็นนักรบชั้น 1 ตั้งแต่ก้าวแรก (Early Tier 1 Access) – เข้าสู่การฝึกสักหารแบบนักรบชั้น 1 (Assault Class Tier 1) ที่จะเพิ่มศักยภาพการเข้าสมรภูมิด้วยการพรางตัวที่แปลกใหม่ซึ่งจะช่วยให้เจ้าของเทียร์ วัน เอ็ดดิชั่น (Tier 1 Edition) แตกต่างไปจากนักรบคนอื่น ๆ ในสมรภูมิเดียวกัน

• อาวุธปืนไรเฟิ้ล เอ็ม 60 (M60 Assault Rifle) – อาวุธปืนไรเฟิ้ลทรงพลังกระบอกนี้เป็นอาวุธพิเศษของเทียร์ วัน เอ็ดดิชั่น (Tier 1 Edition) จัดว่าเป็นอาวุธที่ต่อกรกับการโจมตีของ เอเค 47 (AK47) ได้อย่างสมน้ำสมเนื้อ

• เอ็มพี-7 (MP-7) – อาวุธประจำกายของนักรบระดับ 1 ในสมรภูมิจริง ด้วยน้ำหนักเบา, อัตราความเร็วในการลั่นกระสุน, และความสามารถในการเจาะเกราะป้องกันร่างกายได้อย่างมีประสิทธิภาพ เอ็มพี-7 ยังถนัดมือเยี่ยงปืนสั้น ที่สอยเป้าหมายร่วงได้ไม่แพ้ปืนไรเฟิ้ล

• ปืนสั้น ทีโอซี194 และ 870เอ็มซีเอส (TOZ194 and 870MCS Shotguns) – พร้อมหยิบฉวยอาวุธประจำกาย 2 กระบอกที่มีอำนาจทำลายร้างในระยะประชิดสูงมาใช้งานได้ทันที

• อุปกรณ์พรางตัวสำหรับหน่วยรบพิเศษ (Spec Ops Class Camouflage) – ผู้เล่นสามารถอาศัยอุปกรณ์พรางตัวที่แปลกใหม่นี้ เข้าช่วยให้หายตัวกลืนไปกับสภาพแวดล้อม รวมทั้งแยกแยะตัวเองออกจากนักรบคนอื่นๆ

credit http://www.vagabondteam.com/index.ph...iew/id,105510/

Comment

ไม่ได้สั่งครับผม แต่เกมส์ออกคงจะไปซื้อเลยครับ ฮ่าๆ

Comment

cod : back oop รอ ตัวนี้ ที่ เดียว เลย ครับ

Comment

ปลอดภัยครับ ผมซื้อมา 1-2เกมละ

จ่ายเงินผ่าน 7-11

Comment

Zest ปลอดภัยแน่นอน ผมสั่งซื้อหมดเป็นหมื่นแล้วครับจาก Zest เนี่ย ผมสั่งจอง MoH เรียบร้อยละ รอวันวางจำหน่าย ให้มาส่งถึงบ้าน

Comment

ใครสั่ง pre-order กับ Zest ไปก่อนตั้งแต่ที่ Zest บอกว่าจะปรับแพ็คเกจเป็น Limited Edition หรือ Tier 1 ตอนนี้ไม่ได้เป็นไปตามนั้นแล้วนะครับจะได้เป็นของธรรมดาแถมยังได้ช้ากว่าพวกพึ่งสั่งTier 1 ตะหากด้วยเข้าไปดูด่วนเลยครับ

Comment

Originally posted by Sufad View Post
                  ใครสั่ง pre-order กับ Zest ไปก่อนตั้งแต่ที่ Zest บอกว่าจะปรับแพ็คเกจเป็น Limited Edition หรือ Tier 1 ตอนนี้ไม่ได้เป็นไปตามนั้นแล้วนะครับจะได้เป็นของธรรมดาแถมยังได้ช้ากว่าพวกพึ่งสั่งTier 1 ตะหากด้วยเข้าไปดูด่วนเลยครับ
                  ผมด่าเป็นที่เรียบร้อยและครับ

Comment

เหมือนเป็นคนโง่ไปเลยครับ โดนหลอกให้สั่งก่อนเพราะคำโฆษณาหลอกลวง

Comment

เซง Zest ครับ - -

Comment

สำหรับผู้ที่ได้ทำการ Pre-Order Medal of Honor หากต้องการเปลี่ยนเป็นแพคเกจ Tier 1 Edition
                        รบกวนโอนเงินเพิ่มเติมอีก 100 บาท แล้วโทรมาแจ้ง Order ID ที่ได้ทำการ Pre-Order เอาไว้
                        หรือ ผู้ที่แจ้งรับสินค้าที่สาขา สามารถทำการชำระเงินเพิ่ม 100 บาท ได้ที่สาขา พร้อมแสดงใบเสร็จเพื่อรับแพคเกจ Tier 1 Edition ที่สาขาที่ได้ทำการเลือกเอาไว้
                        แบบ Tier 1 Edition กล่อง ต่างจากเดิม ยังไงอะครับ หรือต่างแค่มี item ให้มาก่อน อะครับ

Comment

Working...
                        X