หมายถึง ก็ set ค่าปกติ ใช้ มา 2 เดือนไม่มีปัญหาอะไร ใช้ก็ไม่มีหลุดเวลาเล่นเกมส์ เวลามันถึง

กำหนด 85 นาที

แต่มา1 อาทิตย์หลังๆ นี้ มันก็ ตัด 85 แต่ มันตัดเลย คือเหมือนกับ มันก็หมดเวลาปกติแล้วมันก็ ต่อให้ใหม่

แต่มันทำให้เกมส์ หลุดทุกรอบ ก็คือ ทุกๆ 85 นาทีจะหลุด 1 ที พอ ออกมาดูหน้าจอ มันก็ ต่อให้ใหม่

เหมือนกับมันทำงานช้าลง หรือ ผม ไป อัพเดท อะไร ของ ไฟท์ฟอก หรือเปล่า ครับ

ใครเป็นบ้างอ่ะ แต่คิดว่าส่วนใหญ่ไม่เป็น ช่วยทีนะครับ มันเสียอารมณ์ มาก เพราะมันก็มีค่าเท่ากับผมกด

Logout ทุกๆ 85 นาทีแล้วก็ กด Login ใหม่เอง อยู่ดีอ่ะ