Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ตอนนี้ยี่ห้ออะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ตอนนี้ยี่ห้ออะไรดีครับ

พอดีจะหาใหม่ครับ Coolermaster Real power 450W เพิ่งลาโลกไปเอง ระเบิดกันเลย ใช่อยู่ดีๆ เครื่องก็รุ่นเก่าๆ เอาสักประมาณ 5-600W น่ะครับ ไว้เผื่อซื้อคอมใหม่ด้วยเลย

ThermalTake ToughPower 650W 4900บาท(ร้านTK)

Comment

- - ระเบิด แล้วอย่างอื่นไปด้วยเปล่าครับ

มาช่วยดัน ครับบ

Comment

ดวงครับ มานมีดีกับไม่ดี อยู่ที่ดวงครับ ดันไป อันนี้จิงๆน่ะครับ

Comment

Enermax 500Watt ละกัน

Comment

ชอบประกันยาวๆก็ Enermax โลด
            ไม่งั้นก็ ThermalTake ToughPower 650W

Comment

Enermax 500w Libertyครับ สวยด้วยนะ

Comment

]
                Originally posted by tum905 View Post
                Enermax 500w Libertyครับ สวยด้วยนะ

Price : 4,590 Baht (500W)

อ้างอิง
                http://www.busitek.com/forms/psu.html
                Last edited by visionseeker; 4 Oct 2007, 13:06:02.

Comment

ผมก็ลองหาดูอยู่ครับเพราะว่าคอมผมไฟไม่พอเลยครับเล่นเกมเด๋วค้างบูทไม่ขึ้นบ้างภาพลายๆๆบ้างแต่ภาพลายเนี่ยเป็นแค่บางครั้งครับแต่วินโดวบูทไม่ขึ้นเนี่ยเป็ยบ่อยเลยครับ
                  ผมว่าจะเล่นกับcoolermaster extream powerduo650wกับenhanceENS-0560G-G600wอ่าครับยังไงก็ลองแนะนำดูครับเพราะว่ามีงบอยู่5000ครับ
                  สเปกครับ-amdx2-4000+/m2n-e sli/sg80gb/wd160gb/samsung80gb-sata/asus-eax1950pro-crossfire/dvd-rw3ตัว/psuตัวเก่า ซูนามิ 550wแต่จ่ายแค่506.3wเองครับ ยังไงแนะนำpsuที่จ่ายไฟเต็มและนิ่งๆๆทีครับ

Comment

Enermax 500w ( Liberty ) กำลังเนียนเลย

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ รู้สึก Liberty 500W มาแรงจริง สงสัยของเค้าดีจริงๆ

Comment

Originally posted by ekhoho View Post
                        - - ระเบิด แล้วอย่างอื่นไปด้วยเปล่าครับ

มาช่วยดัน ครับบ
                        ก็เห็นจะมีแต่ PSU ครับที่ไปแล้ว ส่วน MB ยังไม่แน่ใจ แต่อย่างอื่นไม่มีปัญหา (cooler master อย่างน้อยไปแล้วก็ไม่พาลลากตัวอื่นไปด้วย)

Comment

ใช้ Liberty ระวังดังจี๊ดๆๆๆ

Comment

ไม่มีอะไรดีเหมือน zippy แน่นอน ช่ายไหมๆๆๆ อิๆๆๆ

Comment

Enermax Liberty ล๊อตใหม่ๆ อย่าไปซื้อนะครับ คุณภาพไม่ได้เรื่องเลย ถ้าอยากได้จริงๆ หามือสองที่ประกัน ผ่านไปประมาณปีนึง ดีกว่าเยอะมากๆ

Comment

Working...
                              X