Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ SonicGaer ENZO 600 -VS- Microlab X3 อันไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ SonicGaer ENZO 600 -VS- Microlab X3 อันไหนดี

ช่วยแนะนำหน่อยครับ เลือกไม่ถูกจริงๆ

ลองฟังเทียบกันเลยครับท่าน ชอบตัวไหนซื้อตัวนั้น

Comment

สูสี นะคู่นี้ แต่เสียงกลางของ Enzo 600 ดีกว่า

Comment

ถ้า Sat ผมยกให้ Enzo600
        ส่วน Sub ต้อง X3

ดีไปคนละอย่าง แต่ X3 โมนิดหน่อยก็ลงตัวละ (สำหรับผม)

Comment

SonicGaer ENZO 600

Comment

ขอบคุณสำหรับ ทุกๆความคิดเห็นครับ

หลังจากที่นั่งคิด นอนคิดอยู่นาน ท่องเวปมา9ชั่วโมงกว่าๆ

ตัดสินใจละครับ ENZO600 ^^

Comment

Working...
            X