Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามพัดลมการ์ดจอ กับ spray sonax ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามพัดลมการ์ดจอ กับ spray sonax ครับ

เคยมีท่านใดเอา sonax ฉีดเข้าพัดลมการ์ดจอ มันเจ๊งไหมครับ

คือผมรู้สึกว่าพัดลมการ์ดจอมันเสียงดังอ่ะครับ ไม่รู้วิธีนี้มันจะช่วยได้หรือเปล่า

หรือเรามีวิธีอื่นไหมครับ

อย่าใช้ Sonax เด็ดขาด เพราะมันมีตัวทำละลายอยู่ ฉีดแรกๆก็ลื่น ซักพักมันจะแห้ง ไม่ดีต่อพัดลมแน่นอน
    แนะนำให้ใช้จารบี หรือ น้ำมันจักร แทน

Comment

โอววววว เกือบตาย ขอบคุณท่าน watitta มากครับ

Comment

Working...
      X