Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้โปรแกรมอะไรOCการ์ดจอหรอครับwin7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้โปรแกรมอะไรOCการ์ดจอหรอครับwin7

ลองทั้ง riva tuner,msi afterburnerและXteame tuner ลากไปพอเหมาะพอเจาะแล้วทีนี้ปิดเครื่องแล้วเปิดมาใหม่กลับมาเป็นค่าเดิมซะงั้น ต้องทำไงบ้างครับถึงจะทำให้ล็อคค่าที่คล๊อกไว้ตลอดไม่ต้องทำหลายหนกลัวมันเจ๊งก่อน งงตรงตอนใช้xpคล๊อกไปเท่าไรมันก็อยู่อย่างนั้นตลอดแต่ตอนนี้เพิ่งใช้win7ครับพอลากได้ที่แล้ว ตอนเปิดเครื่องมาใหม่ต้องลากใหม่อีกทำเอาผมเซ็งจัดอ่ะ

ติ๊กด้านล่างรึยังครับ

Comment

โปรแกรมนี้เลยครับแจ่ม

Comment

ท่านลากแต่ท่านไม่เซฟเป็นโปรไฟล์เก็บไว้นี่ครับ

เปิดดครื่องมาอีกทีมันกลับค่าเดิมก็เป็นธรรมดา.....

Comment

Working...
        X