สวัสดีคับ เอ่อ ผมจะมาถามเกีย่วกับคอมของผม เมื่อไม่กี้วันมานี้ผมได้เปิดหนังดูเรื่องหนึ่ง
เปิดไปสักแปปนึง หนังเริ่มกระตุก แล้วอีกแปปนึงก็กระตุกอีก(ตอนเปิดหนังผมก็เปิดเกมโยวกังเล่นไปด้วยนะงับ= = ) ผมก็เลยปิดหนังไป แล้วไปเปิดเพลงเอง (KMPlayer)ทั้งคู่นะคับ
พอเปิดเพลง เพลงก็กระตุก ผมก็นึกว่ามันค้าง ก็ผมก็เลยรีเครื่อง
พอมาวันนี้ผมก็ ลองเปิดเพลงอีก เพลงก็ กระตุกอยู่ ไม่รู้เป็นที่อะไรอะครับตอนนี้ก็ยังไม่หาย ทั้งๆที่ไม่ได้เปิดอะไรเลย เปิดแต่เพลง กับเว็บแค่สองอันเองคับ ช่วยบอกทีนะคับ
(ตอนเปิดหนังฟังเพลง อย่างอื่นไม่ค้างนะคับ)