Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่เชียร์มี sempron week ที่เปิดหัวได้ขายไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่เชียร์มี sempron week ที่เปิดหัวได้ขายไหมครับ

พอดีเพื่อนจะประกอบคอมใหม่ แล้วมันบอกว่าอยากได้ตัวที่เปิดหัวได้ ผมเลยมาถามพีๆน้องๆ ว่า ที่เซียร์เนี้ย ยังพอมีลุ้นบ้างไหมครับ เห็นเขาว่ากันว่า 0922 นี้มีโอกาศเปิดได้สูง ส่วนทานใดมีรหัสอื่นที่เปิดหัวได้ก็แนะนำกันมาบ้งน่ะครับ อ่อลืมครับใช้บอร์ด Asrock A785GM-LE/128M ไม่ทราบว่าจะเวริค์ไหม

ขอบคุณทุกๆความเห็นคับ ^^

เขาก็ว่ากันว่า 0922 อ่ะนะ

แต่ก็อย่างว่าแหละ

มันไม่ได้ทั้งหมด เพราะว่า เคยเจอเหมือนกัน 0922 เปิดไม่ได้

Comment

Originally posted by Drunk View Post
      เขาก็ว่ากันว่า 0922 อ่ะนะ

แต่ก็อย่างว่าแหละ

มันไม่ได้ทั้งหมด เพราะว่า เคยเจอเหมือนกัน 0922 เปิดไม่ได้
      ครับ แล้วมี week อืนที่เปิดได้ไหมคับ พอดีจะไปชื้อพรุ้งนี้แล้ว ขอบคุณคับ

Comment

เดี๋ยวนี้สมพรเปิดหัวง่ายมากครับ ซื้อ5ตัว เปิดได้ประมาณ4 อิอิ

Comment

Originally posted by ittipatakk View Post
          เดี๋ยวนี้สมพรเปิดหัวง่ายมากครับ ซื้อ5ตัว เปิดได้ประมาณ4 อิอิ
          โอว์ขอบคุณคับเจอคำตอบแบบนี้มีกำลังใจขึ้นเยอะเลยคับขอบคุณคับ^^

Comment

Originally posted by ittipatakk View Post

Originally posted by suwamit33 View Post
            โอว์ขอบคุณคับเจอคำตอบแบบนี้มีกำลังใจขึ้นเยอะเลยคับขอบคุณคับ^^

โอกาสกินแห้ว... มีอยู่ 20%

ดูเหมือนจะน้อยนะ...

แต่ถ้าเกิดเราไม่ได้อยู่ใน 80% ที่เปิดหัวได้นั่นล่ะครับ...???

Comment

อย่าเป็น20%ที่เหลือก็แล้วกัน

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านที่มาร่วมตอบคับ ห้างเปิดจะไปชื้อแล้วครับได้ผลยังใงจะมาบอกอีกทีคับ

Comment

ขออวยพรให้อยู่ในกลุ่มผู้ที่เปิดหัวสำเร็จนะครับ

Comment

เคยหวังจะเป็น 80% เหมือนกัน
                    สุดท้ายไหงไปอยู่กลุ่ม 20% หว่า

สรุปแห้ววววววววววววว

Comment

มีอยู่ 2 ตัว Week 1025EFM เปิดได้ใช้ได้เนียน ๆ อีกตัว Week 0925DPDW เปิดได้แต่ไม่เสถียร

Comment

มารายงานข่าวด้วยนะ อิอิ ถ้าเปิดเเล้วไม่เสถียรลองเพิ่มไฟซักสเตปนึงดู หัวเยอะกินไฟเยอะขึ้น ^^

เเต่ถ้าทำยังไงก็ไม่เสถียรก็ปิดไปเลย กำ -*-

Comment

เลข week amd ดูยังไงครับ?

Comment

Working...
                          X