Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยด่วนครับ win Xp กดตัวอักษร D E L F R แล้วหน้าจอเด้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยด่วนครับ win Xp กดตัวอักษร D E L F R แล้วหน้าจอเด้ง

ลงwin XP แล้ว ถ้ากดตัวอักษร R จะขึ้นหน้าต่าง Run กด ตัว D หรือตัว L F E จะเด้งมาหน้าลอ็กอินก็มี และหน้าต่างอื่นๆอีก ถ้าลง โปรแกรม ถ้ามีซีเรียล no.ดังกล่าวจะลงไม่ได้เลย ไม่รูเป็นที่ไหน หรือว่า virus กิน เพราะก่อนหน้านี้ เปิดไม่ติด พอเอา HD ไป scan อีกเครื่อง เจอvirus เพียบแล้ว format ลงxp ใหม่ เป็นอาการดังกล่าวสองครั้ง ช่วยด้วยครับ งง

เปลี่ยน keyboard ครับ ไม่ก็ลองซ่อมดู อาการเหมือนปุ่มรูป windows จะค้าง หุหุ

Comment

keyboard ตัวเดียวกันใช้กับอีกเครื่องก็ปกติครับ

Comment

[QUOTE=phairot_t;22509806]keyboard ใช้ได้แล้วพอดีเสียบ คีบอร์ด 2 ตัว ดีกับเสีย เลยค้าง ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X