ผมซื้อแผ่นแท้มา ก่อนหน้านั้นเล่นไม่มีปัญหาเท่าไหร่ครับ อาจจะมีหลุดบ้างเล็กน้อย

แต่หลังๆมานี่เล่นได้5นาทีก็หลุดครับ จะขึ้นประมาณว่า

Connection to the game server has been lost. Please check your network connection and try again

หรือ อีกข้อความที่เกี่ยวข้องกับPunkbuster ซึ่งผมก็ลงแล้วและอัพเดทแล้ว

ใครพอทราบวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

และผมอยากทราบว่าเมื่อลงPunkbusterแล้ว ต้องนำไปไว้ในfolderไหนหรือเปล่าครับ เพาะเมื่ออัพเดทแล้วจะได้ไฟล์ pbgame.htm กับอีกไฟล์ ชื่ออะไรไม่แน่ใจเหมือนกัน ผมต้องนำไฟล์เหล่านี้ไปไว้ในfolderเกมหรือเปล่าครับ