Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี windows xp service pack 3 บ้างคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี windows xp service pack 3 บ้างคะ

รบกวนขอได้ไหมคะ มันอาจจะเก่าไปนิด บางท่านอัพไป win 7 แร้ว แต่อันนี้ยอมรับค่ะว่ายังใช้งานดีอยู่ ^^

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับผู้ใจบุญค่ะ ^_^

มีเยอะครับ

Comment

CLICK HERE

ลองดูครับผมก็โหลดจากตัวนี้

Comment

ขอบคุณมากครับ ท่าน

Comment

ขอบคุณมากๆๆ เลยค่ะ ^_^

Comment

what do you want ?
            windows xp service pack 3
            or
            windows xp with service pack 3

it's totally different!!!

Comment

Originally posted by beertd View Post
              CLICK HERE

ลองดูครับผมก็โหลดจากตัวนี้
              มันเเผ่น full หรือ update ครับนะ
              งงว่า ms ออกเเบบ full ให้โหลดด้วยหรอ เเจ้งทีท่าน
              จะได้โหลดบ้าง
              อิอิ

Comment

ที่ปล่อยให้ดาวน์โหลดในเว็บ Microsoft เป็นตัว Update ครับ
                สามารถอัพเดทได้ผ่านทาง Window Update ในเครื่องได้เลยครับ

Comment

หาโหลดตามเว็บบอร์ดครับ ไม่รู้ผิดกฏเปล่า แต่ใน downloadfc ไปหาเอาในกูเกิลครับ สมัครสมาชิกแล้วห้อง ห้องโหลด OS เห็นแจกอยู่หลายตัวครับ

Comment

หลายเวอร์ชัน จนไม่รู้จะใช้อันไหนดี

Comment

Working...
                    X