Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600GT SLi กับ 8800GT เดี่ยว ๆ ตัวไหนกินไฟมากกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600GT SLi กับ 8800GT เดี่ยว ๆ ตัวไหนกินไฟมากกว่ากัน

กะจะเล่น 8600GT SLI

กับ E6600 อ่ะครับ Socket 775

ใครจะแนะนำได้ไม๊ครับว่า

เล่น 8600GT SLI หรือเล่นการ์ดเดี่ยวดีกว่า

แล้วตัวไหนกินไฟมากกว่าเพราะ

8600GT ไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม

8800 gtsไปเลยทีเดียวจบ ฟันเธอ อุ้ย ฟันธง

Comment

Originally posted by 200sx View Post
      8800 gtsไปเลยทีเดียวจบ ฟันเธอ อุ้ย ฟันธง
      คือผมต้องคิดราคาค่าไฟด้วยครับ

เพราะเปิดโหลดบิทไว้ตลอด คอมมีเครื่องเดียว

ขาย ๆ อัพ ๆ ไปทั้งอย่างงี้แหละ

Comment

SLI มันก็กินไฟที่ Slot PCI-E อันที่ 2 อยุ่ดีนี่
        ส่วนอันไหนจะกินมากว่าคงต้องรอผลเทส หรือ 8800GT ตัวเป็นๆแล้วล่ะครับ (มาเมื่อไหร่ ปล่อย7900GS ให้น้องทันที)

Comment

8600GT SLI ครับกินไฟมากกว่า

Comment

8800GTs เลยสิ SLi แรงขึ้นก็จริงแท้ก็ยังไม่เท่า 8800GTS นะ ได้แค่เท่กว่า

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
              8800GTs เลยสิ SLi แรงขึ้นก็จริงแท้ก็ยังไม่เท่า 8800GTS นะ ได้แค่เท่กว่า
              นั่นแหละครับประเด็น อยากเท่ห์ หุหุ

Comment

อยากเท่นัก HD2900XT Crossfire ครับ กินไฟชิหาย หุหุ
                Last edited by W h | t e; 4 Oct 2007, 10:45:21.

Comment

Originally posted by W h | t e View Post
                  อยากเท่นัก HD2900XT Crossfire ครับ กินไฟชิหาย หุหุ

แรงขึ้นตามไฟคับ เอิ๊กๆ

Comment

งั้นเอา8600GT 2ตัว มาต่อ SLI แล้วอย่าลืมโมไฟมันทั้ง2ตัวด้วยเลยนะท่าน รับรองรับประทานไฟแน่ๆ....

Comment

ตกลงอยากให้มันกินไฟใช่ป่ะ? อิอิอิ

Comment

งั้นเอา8600GT 2ตัว มาต่อ SLI แล้วอย่าลืมโมไฟมันทั้ง2ตัวด้วยเลยนะท่าน รับรองรับประทานไฟแน่ๆ....
                        555 อยากเห็นแหะ ใครลองทีเถอะ เห็น โมไฟตัวเดียว 3D 05 ก็คะแนนไล่เตะตูด 8800GTS ละ SLI อาจถึงหมื่นแปด หมื่นเก้าก็ได้

Comment

8600GT ประหยัดไฟกว่า 8600GT SLI

Comment

Originally posted by mookdang4143 View Post
                            8600GT ประหยัดไฟกว่า 8600GT SLI
                            อ้าวก็ต้องประหยัดกว่าอ่ะดิ

Comment

Originally posted by mookdang4143 View Post

ฮาเลยนะนั่น
                              มันก็กินไฟน้อยกว่าจิงๆอ่ะ

Comment

Working...
                              X