Announcement

Collapse
No announcement yet.

เราสามารถปรับไฟล์หนังที่เป็น 5.1(MKV) ให้ออก 2.1ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เราสามารถปรับไฟล์หนังที่เป็น 5.1(MKV) ให้ออก 2.1ได้ไหมครับ

เราสามารถปรับไฟล์หนังที่เป็น 5.1(MKV) ให้ออก 2.1ได้ไหมครับ

คือโหลดหนังมา แล้วพอดีเป็นไฟล์ MKV แต่เป็น 5.1
    ลำโพงที่บ้านมีแค่ 2.1 ไม่ทราบว่าปรับได้ไหมครับ
    ควรใช้โปรแกรมอะไรเปิดดู เพื่อปรับครับ

มันทำได้หมดแหละอะ ถ้า purecodec เลือกตรง sound ให้เป็น stero ก้โอเคละครับ

Comment

ผมว่าแค่ตั้งค่าซาวด์การ์ดเป็น 2.0 เสียงก็ออกครบแล้วนะ ผมก็ฟังแต่ 2.0

Comment

Working...
      X