Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบ PowerColor Radeon HD2600XT 256MB DDR4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบ PowerColor Radeon HD2600XT 256MB DDR4

มันดีไหมอ่ะครับ พอดี ผมใช้ powercolor x1650 pro ddr3 อยู่ แต่ซื้อมาใช้แค่ 6 เดือน
    ต้องส่งคืนไป นี้รอมา 3 อาทิตย์แล้วยังไม่ได้เลย ว่าจะขอโทรต่อรองเค้าขอเปลี่ยนเป็น HD 2600xt
    ddr 4 คิดว่าจะดีกว่าไหมครับ

ปล.ผมแฟนคลับพี่หัวเกีย

เปลี่ยนเป็น HD2600Xt แล้วลงวิสต้าครับ

Comment

ลงวิสต้าจะดีหรอครับ เพราะอะไรหรอครับ ><

Comment

จิงไม่ต้องลงวิสต้าก็เล่นได้ครับกับ XP แต่HD2600XT+วิสต้าจะทำให้การ์ดทำงานได้ดีกว่าใช้บน XP
        เพราะจากหลายๆเสียงที่ใช้วิสต้ากับ HD2600Xt เห็นว่าลื่นกว่าใช้บน Xp มากครับ ปัญหาทุกอย่างที่เคยเกิดหายเป็นปลิดทิ้ง คงเคยได้ยินปัญหาจากเกม Cabal นะครับบน XP

รึมีปัญหาอะไรเข้ามาตามลิ้งได้ครับ ห้องนี้ไว้พูดคุยปัญหาเกี่ยวกับ HD2600XT (ช่วงโปรโมท) อิอิ
        http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=90871
        Last edited by IX; 4 Oct 2007, 05:20:06.

Comment

นาย อย่า ไปกลัว เราก็ไม่เคยใช้ วิสต้า มาลอง แล้ว สะกด คำว่า Xp ไม่ถูกเลย

Comment

PowerColor Radeon HD2600XT 256MB DDR4
            จะซื้อเหมือนกัน ราคาเท่าไหร่ ร้านไหนดี ซื้อตอนนี้จะเล่นเกมส์ออกมาใหม่ๆได้ป่ะ

Comment

เปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนครับ คุ้ม
              HD2600xt ddr4 ราคาตอนนี้ประมาณ 5300 +นิดหน่อย
              ลองดูว่าต้องเพิ่มตังเท่าไหร่ละกันครับ

Comment

Originally posted by BOBZAA View Post
                PowerColor Radeon HD2600XT 256MB DDR4
                จะซื้อเหมือนกัน ราคาเท่าไหร่ ร้านไหนดี ซื้อตอนนี้จะเล่นเกมส์ออกมาใหม่ๆได้ป่ะ
                ลองดู Powercolor ที่ jedi TK Busitek ครับ ประมาณ 5200+-100 แถวๆนี้ครับ

Comment

ตัว GF8600 กับ HD2600 ตัวไหนเด็ดกว่ากันครับ

Comment

Originally posted by BOBZAA View Post
                    ตัว GF8600 กับ HD2600 ตัวไหนเด็ดกว่ากันครับ
                    เด็ดเรื่องไหนง่ะ....แรงหรือสวย

Comment

อันนี้พูดยากครับ เพราะต่างฝ่ายต่างดีกันคนละอย่าง
                      ถ้าพูดถึงแรง คุ้ม ก็ยกให้ 8600 GT ครับ รองรับ DX10
                      แต่ถ้าสดใหม่ ของดีแต่ไม่จำเป็นต้องแรง HD2600XT ตัวนี้ต้องลองกับวิสต้าครับ เด็ดแน่นอน

Comment

GF8600

Comment

รออิกหน่อยมีเด็ดกว่านี้ครับ
                          Last edited by IX; 4 Oct 2007, 21:33:51.

Comment

ถ้าลง Vista - HD2600 XT DDR4 256 / 128
                            ถ้ายังใช้ XP - X1950GT DDR3 256 / 256

sigpic

Comment

PCI-E นี่มันรองรับDDR4ด้วยหรอคับ

Comment

Working...
                              X