Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้HD2600ProดูหนังHDบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้HD2600ProดูหนังHDบ้างครับ

ผมว่าเจ้าHD2600Proขนาดใช้ค่าเดิมของการ์ด ในการดูหนังHDภาพมันสวยดีจริงๆครับ หรือจะเล่นNFS,Farcryลื่นปืดเลยครับ เพื่อนท่านใดที่ใช้อยู่เล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ

อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

ดีครับ ชวนเข้าสมาคมด้วยเลย อิอิ
      เป็นยังไงเข้ามาเล่าสู่กันฟังได้นะครับ
      http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=90871

Comment

หิหิหิ ผมใช้ GF8600GTS ดูเหมือนกันครับ อย่างเนียนจริงๆ
        ไฟล์ 35GB --" ใช้โปรแกรม PowerDVD 7.2 Ultra ดูครับ

Comment

เอาภาพมาฝากกันบ้างก็ดีนะครับอยากชม อิอิๆๆ

Comment

Originally posted by PANSA View Post
            เอาภาพมาฝากกันบ้างก็ดีนะครับอยากชม อิอิๆๆ
            แง่มๆๆ

Comment

กำ....กดปุ่ม Print Screen หน้าจอคอม Pasta ในโปรแกรม Paint ไม่ได้ จ๊ะ
              มีโปรแกรมช่วย Save รูปหน้าจอ Desktop ปาวครับ ท่าน 555+ ขอหน่อยจ๊ะ ( PM มาได้ครับ )

Comment

ผมมี SnackIT กะ Screen Hunter เดี๋ยวลองดูให้คับ ^^

Comment

ดูดได้เลยครับ
                  Last edited by IX; 5 May 2010, 23:24:55.

Comment

กำลังจะมีแผนซื้อเร็วๆนี้ครับ แต่ว่าไม่ได้เอามาเล่นเกมด้วยน่าจะเอาแค่ HD2400 ครับผม แบบว่าเอามาดูหนังอย่างเดียวเลยอ่าครับ

Comment

จอก็มีผลนะครับ ถ้าได้จอที่แสดงภาพระดับ HD ได้ รับรองว่าเห็นความแตกต่างแน่นอน

Comment

Originally posted by IX View Post
                        ดีครับ ชวนเข้าสมาคมด้วยเลย อิอิ
                        เป็นยังไงเข้ามาเล่าสู่กันฟังได้นะครับ
                        http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=90871
                        โอว....ชาวATI ตรึมเลยครับ

Comment

Originally posted by kickkok View Post
                          จอก็มีผลนะครับ ถ้าได้จอที่แสดงภาพระดับ HD ได้ รับรองว่าเห็นความแตกต่างแน่นอน

ผมต่อเข้าทีวีโซนี่DA322M64 ภาพสวยทั้งหนังทั้งเกมส์เลยครับ

Comment

Originally posted by dankdoi View Post
                            ผมต่อเข้าทีวีโซนี่DA322M64 ภาพสวยทั้งหนังทั้งเกมส์เลยครับ
                            งั้นก็แหล่มเลยครับ

Comment

Working...
                            X