Announcement

Collapse
No announcement yet.

อินเตอร์เน็ตทรู ผมได้รับการเพิ่มความเร็วเมื่อวานเย็น เเต่...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อินเตอร์เน็ตทรู ผมได้รับการเพิ่มความเร็วเมื่อวานเย็น เเต่...

อินเตอร์เน็ตทรู ผมได้รับการเพิ่มความเร็วเมื่อวานเย็น จาก 5 Mbps เป็น 8 Mbps
    เหมือนเพิ่มเเต่ตัวเลข ทำไมความเร็วยังเท่าเดิม จากรูป
    ต้องโทรไปเเจ้งอะไรอีกหรือป่าว

เเต่ไม่มีปัญหาเรื่องตัดบ่อยเเละความไม่เสถียนนะครับ ใช้งานได้ปกติ
    Attached Files

ลองเทส speed ดูครับ
    http://speedtest.adslthailand.com/

Comment

5 Mbps กว่า ๆ
      เหมือนเดิมครับ

Comment

แต่ของผมเร็วกว่าเดิมนะครับ

Comment

Originally posted by phichaiocz View Post
          แต่ของผมเร็วกว่าเดิมนะครับ
          ครับเร็วกว่าเดิม ประมาณ 4 - 5 ร้อย Kbps ครับ
          เเต่ผมคิดว่า ที่เร็วกว่าเดิมหน่อยน่าจะเป็นเพราะท่อใหญ่

Comment

มาแต่ท่อน้ำยังไม่มา อีก 1-2 วัน เดี๋ยวน้ำก็ตามมาครับ

Comment

555

Comment

Working...
              X