Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเปค ฟังเพลง ดอทเอ บางครั้ง ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเปค ฟังเพลง ดอทเอ บางครั้ง ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ

CPU : Athlon ll x2 250
    MB : ASUS M4A785T-M
    RAM : DDR3 2GB
    VGA : HIS Radeon 4650 turbo Fan 1GB

สเปคเครื่อง พอใช้ลื่น สบายๆไหมครับ

ฟังเพลง 70 %
    ดูหนัง 10%
    ทำงาน 10%
    เกมส์ 10%

เล่นแค่เกมส์ออนไลน์ ไม่ต้องเอาการ์ดจอก็ได้ ประหยัด ออนบอร์ดก็เล่นออนไลน์ได้

Comment

Originally posted by teung00 View Post
      เล่นแค่เกมส์ออนไลน์ ไม่ต้องเอาการ์ดจอก็ได้ ประหยัด ออนบอร์ดก็เล่นออนไลน์ได้
      ตามท่านี้แนะนำเล่นครับ เปลี่ยนบอร์ดมาเล่นตัวนี้ ASROCK 880GM-LE ก็ได้แล้วเล่นออนบอร์ดครับ DotA สบายๆครับ

Comment

Originally posted by Sn0w_Man View Post
        ตามท่านี้แนะนำเล่นครับ เปลี่ยนบอร์ดมาเล่นตัวนี้ ASROCK 880GM-LE ก็ได้แล้วเล่นออนบอร์ดครับ DotA สบายๆครับ

แล้ว บอร์ดตัวนี้ พอได้ไหมคับ

Comment

ถูกครับถ้าเล่นแค่ Dota เอาตังที่จะซื้อการ์ดจอไป
          จัดลำโพงดีๆ หรือ sound card ดีๆแทนดีกว่า
          ผมเคยใช้ HD4200 เล่น Dota แบบ window mode ปรับสุดลื่นปรื๊ดด (แต่เล่นแบบเต็มจอที่ความละเอียด 1366x768 กระตุกนะ)
          ละนี่เป็น HD4250 ลื่นกว่าผมแน่นอน

Comment

Working...
          X