Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธี หรือ โปรแกรมทะลุ Proxy หน่อยครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธี หรือ โปรแกรมทะลุ Proxy หน่อยครับ

ปิดกระทู้ครับ-!@#$%

เหมือนตั้งให้มาวิจารณ์เลย ผมก็แค่อยากเข้าไปเฉยๆ ไม่รู้ก็บอกไม่รู้สิครับ
    Last edited by NengCom2; 3 Oct 2010, 15:59:02.

เค้าบล๊ิอกก็แสดงว่าเค้าห้ามแล้วไงครับ ถ้ายังดันทุรังอยู่ระวังจะอาจต้องไปหาเล่นที่งานบริษัทใหม่นะครับ..

Comment

เค้าอาจจะบอกว่า ให้ไปโหลดที่บ้านแทน(ไล่ออกน่ะครับ) ระวังนะครับ โดนเด้ง

Comment

http://www.ninjaproxy.com

Comment

อย่านึกว่า Admin ไม่รู้ ระวังจะซวย

Comment

จขกท พึ่งจบหรือเปล่า ถึงได้เอานิสัย นศ มาใช้

โตขนาดทำงานแล้ว สมอง ก็น่าจะคิดอะไรได้บ้างแล้วนะครับ อะไรควร ไม่ควร

Comment

Originally posted by paolo007 View Post
              ขอบคุณท่านนะครับ ที่เข้าใจคำถามผม เว็บนี้ก็ใช้อยู่ครับ

Originally posted by mastercon View Post
              เค้าบล๊ิอกก็แสดงว่าเค้าห้ามแล้วไงครับ ถ้ายังดันทุรังอยู่ระวังจะอาจต้องไปหาเล่นที่งานบริษัทใหม่นะครับ..
              Originally posted by StepLaos View Post
              เค้าอาจจะบอกว่า ให้ไปโหลดที่บ้านแทน(ไล่ออกน่ะครับ) ระวังนะครับ โดนเด้ง
              Originally posted by wisrutk View Post
              อย่านึกว่า Admin ไม่รู้ ระวังจะซวย
              Originally posted by Mbell View Post
              จขกท พึ่งจบหรือเปล่า ถึงได้เอานิสัย นศ มาใช้

โตขนาดทำงานแล้ว สมอง ก็น่าจะคิดอะไรได้บ้างแล้วนะครับ อะไรควร ไม่ควร
              ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นนะครับ

Comment

555

Comment

Working...
                X