Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับร้านที่ตจะไปซื้อคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับร้านที่ตจะไปซื้อคะ

อยากรบกวนขอความคิดเห็นเกี่ยวกับร้าน เอ็นเตอร์ ไทยแลนด์ที่อยุ่ ในพันทิพย์บางกะปิหน่อยนะคะ

ว่าร้านนี้ราคา และบริการเป็นยังไงบ้าง หลังจากที่ถามเกี่ยวกับเสป๊คคอมไปแล้วเลยไปเดินดู

ปอลิง ไม่ได้เป็นหน้าม้าของร้านนี้นะคะ พอดี เห็นมีร้านเขาอลังการดีคะ

ไม่รู้นะ แต่ถ้าจะซื้อ PC ยกชุดมาพันทิพย์ประตูน้ำดีกว่า ผมว่าที่นู้นของแพง ตัวเลือกก็น้อย

Comment

ไม่รู้คับ เคยเดินแต่ ตึกคอมศรีราชา ของไม่เยอะ แต่มีให้เสียตังค์ตลอด - -"a

Comment

ร้านนี้บริการดีครับ ผมเปนลูกค้าประจำอยู่ร้านนี้แหละ (สาขาดลตัสบางแคนะ)เขามีหลายสาขา พนักงานก็ไปๆมาๆกันทุกสาขาแหละครับ อิอิ
        บริการดีครับ ถ้าราคาถูกใจก็จัดโลดเลยจ้า อิอิ

Comment

Originally posted by mazaki01 View Post
          ไม่รู้คับ เคยเดินแต่ ตึกคอมศรีราชา ของไม่เยอะ แต่มีให้เสียตังค์ตลอด - -"a
          ถูกต้องครับ ท่านหนุ่ม 555 รีบเม้นเลยนะครับ555

Comment

Originally posted by p.cess View Post
            ร้านนี้บริการดีครับ ผมเปนลูกค้าประจำอยู่ร้านนี้แหละ (สาขาดลตัสบางแคนะ)เขามีหลายสาขา พนักงานก็ไปๆมาๆกันทุกสาขาแหละครับ อิอิ
            บริการดีครับ ถ้าราคาถูกใจก็จัดโลดเลยจ้า อิอิ
            โลตัส บางแคใช้ที่ย้ายมาจากฟิวเจอร์บางแคปะครับ

Comment

แหะๆ

ร้านเขาอลังการจนแทบอยากได้ นั่น นี่ โน่น โน้น เยอะแยะไปหมด^^

Comment

Originally posted by lacross819 View Post
                โลตัส บางแคใช้ที่ย้ายมาจากฟิวเจอร์บางแคปะครับ
                แม่นแล้ว อิอิ

Comment

Working...
                X