Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cooler Master V6 Ver.1 VS Ver.2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cooler Master V6 Ver.1 VS Ver.2

VS

ผลเทส Ver.2 มีมาให้ดูกันครับ

CPU: AMD Phenom II X6 1090T
    CPU Cooler: CoolerMaster V6
    RAM: GSKILL DDR3 1600 2GBx2
    MB: Gigabyte 890FXA-UD7
    VGA: AMD ATI Radeon HD 5870
    HDD: Seagate Barracuda 7200.12 1TB
    PSU: HighPower Plus+ Gold 1000W

Ver. ไหนสวยกว่า ดีกว่า น้อ...
    Last edited by sommas; 1 Oct 2010, 17:49:56.

ติดตามชมได้ครับ คลิ๊กเลย

Comment

ผมชอบด้านบนแบบ ver.1 แต่อยากได้พัดลม ver.2 555

Comment

Originally posted by KingSkyline View Post
        ผมชอบด้านบนแบบ ver.1 แต่อยากได้พัดลม ver.2 555
        Ver.2 ชอบตรงฮีทไป๊เป็ทองแดงนะครับ แต่ อยากเอา กรอบของ Ver.1 มาใส่ มันสวยกว่า เหอะๆ

Comment

อยากเห็นตอนเทสกับ i7@4.0 +Linx อะครับ
          เอามาเทียบกับ TUNIQ และ 10X QUEST หน่อย อิอิ

Comment

V6 มันดูไม่ทันสมัย เเต่ Pipe เป็นทองเเดง + ฐาน

เเต่ V6 GT ทรงทันสมัยกว่า สวยกว่า เเต่ Pipe ชุบนิกเกิลมาเเล้ว + ฐาน (ใช้อยู่)

ส่วนตัวผมชอบ V6 GT สวยกว่า พัดลมไม่มีไฟก็เปลี่ยนได้ ฐาน ชุบมากก็คงไม่ได้ต่างอะไรกันเลย น้อยมาก

Comment

Originally posted by KingSkyline View Post
              คิดเหมือนผมเลยอยากให้ใครช่วยบอกวิธีทำให้ตัว GT สวยแบบมีไฟหน่อยได้ไม๊ครับ

Comment

ถ้าเปนแบบนี้ใจมาเลยคับ เวอร์ชั่น 2 โดนแน่ๆคับ

ไม่ทราบว่ามีวางขายกันยังอ่ะคับ

Comment

แล้วสรุบ ตัวเวอร์ 2 พัดลมกี่ตัวครับนี่

Comment

สวย

Comment

Originally posted by puyzeeds View Post
                      ถ้าเปนแบบนี้ใจมาเลยคับ เวอร์ชั่น 2 โดนแน่ๆคับ

ไม่ทราบว่ามีวางขายกันยังอ่ะคับ
                      น่าจะอีกสักพักนึง กว่าจะเข้าไทย

Originally posted by puyzeeds View Post
                      แล้วสรุบ ตัวเวอร์ 2 พัดลมกี่ตัวครับนี่
                      ที่เห็นผมว่าตัวเดียวนะ

Last edited by sommas; 2 Oct 2010, 08:31:35.

Comment

ค่าตัวเท่าไรครับเนี่ย

สวยจังเลย

Comment

Working...
                        X